รับเจาะฝากระโปรงแบบ 2 ช่องในราคาพี่น้อง ดูผลงานด้านใน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
มึงสำคัญแค่ไหน สำหรับมันอะ..หือ

แหมพ่อคนนี้กัดทุกกระทู้เลย

โอนค่ายามาด้วยรอบนี้จะไปหาหมอและ

ให้ไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มึงสำคัญแค่ไหน สำหรับมันอะ..หือ
บร้า เพื่อนพี่น้องผมสำคัญทุกคนแหละแหม

อยากไปมาก แต่พอดีติดงานที่ทำงานจริงๆ เลยไปไม่ได้อะ
โอกาสหน้า มีตติ้งเซฟธน เจอกันแน่นอน

แหมพ่อคนนี้กัดทุกกระทู้เลย

โอนค่ายามาด้วยรอบนี้จะไปหาหมอและ

ให้ไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กูไม่ได้กัดมึง แต่กูประชดมัน ไอฟวย
แม่ง ตั้งแต่มีกลุ่มใหม่ ไม่เห็นหัวเลย

กูไม่ได้กัดมึง แต่กูประชดมัน ไอฟวย
แม่ง ตั้งแต่มีกลุ่มใหม่ ไม่เห็นหัวเลย
โห พูดแบบนี้เดี๋ยวให้ไอ้หนิงไปไล่ตีเลย

ผมก็ไปทุกงานแหละ เพิ่งจะพลาดงานนี้เอง
แต่นอกรอบที่ไม่ได้ไปด้วยเพราะไม่อยากขับรถไกลเฉยๆ เมาแล้วขับไกลๆ ทีไร หลับทุกทีอะ ฮืออออออออ

มะรู้นะหว่า

งิงิ ^^
อย่างนี้เค้าเรียก"เ สื อ___ก"
โห พูดแบบนี้เดี๋ยวให้ไอ้หนิงไปไล่ตีเลย

ผมก็ไปทุกงานแหละ เพิ่งจะพลาดงานนี้เอง
แต่นอกรอบที่ไม่ได้ไปด้วยเพราะไม่อยากขับรถไกลเฉยๆ เมาแล้วขับไกลๆ ทีไร หลับทุกทีอะ ฮืออออออออ
กูจะเก็บสะสมเหตุผลมึงไว้ แชมป์..

แล้วรับเจาะ หลังคา ไหม อยากทำ ซันลูป .....งานเนียน ดีครับ

ดีจังงงงง อิอิ

ตีขาแม่งให้เสียทั้ง 2 ข้างเลยไอ้นี่ ไม่วายเนอะ

เอาไว้เหลียดขี้หน้าใครจะจ้างไปเปิดฝากระป๋องบ้างนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม