เรียนท่านประธานที่เคารพและสมาชิกที่รักทุกๆท่าน.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31734
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
น้ายังทำเดโป้โคมเหลืองอยู่ไหมอะ มีรุ่นน้องอยากได้
โหห น้าาา ช่วงนี้ของแพง ทำขายแล้วราคาสูง เลยพักไว้ก่อน.
แต่เอาคู่เดียว เดี๋ยวลองเคลื่อนไหวดู ถ้าทำได้ในราคาเดิมแล้วจาโทรไปบอก.

ยินดีต้อนรับน้องชายสู่ Cefiro-thailand อย่างเต็มตัวซะทีครับ...555
ขอบคุณท่านพี่ทุกกรณีเลยคร๊าบบบ.

ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับ
เอ......
ไครหลอ
ผมโอ๋ ศรีราชา
ว่าง เสารไหน มาเที่ยวบางแสนติดต่อมาได้
นะครับ
หวัดดีค๊าบ เข้าบางแสนแล้วจาไปแจมด้วยนะคับ..ขอบคุณครับ.:redface:

หวัดดีคร้าบบบบบ ยินดีต้อนรับ

หวัดดีคร้าบบบบบ ยินดีต้อนรับ
สภาพรถนี่พร้อมสวมหัว32GTR.เลยนะคุณพี่ ..มันเกินเซฟิโร่ไปไกลเหลือเกิน..ดุวันดุคืน..

อะ..ชนแก้ว ไชโย หมดแก้วเลยคับยิดดีคับ:go:

อะ..ชนแก้ว ไชโย หมดแก้วเลยคับยิดดีคับ:go:
ไม่ต้องกลัวนอนก้นเลยนะคับ..เห็นแกว่งเขย่าๆตลอดเวลา..น่าดูดดื่มมมม.:dribble:

อิอิ ดีครับ พี่ตาล โอ๊ดครับ :biggrin: :cry: :cry: :cry:

นี่พี่ตาลที่อยู่จรัญปะคับ

ดีครับดีใจด้วยเด่ออิอิอิยินดีที่ไดรู้จักครับ

ผ่านมาดู อิอิ

อิอิ ดีครับ พี่ตาล โอ๊ดครับ :biggrin: :cry: :cry: :cry:
ดีคับ..โอ๊ด จาพยายามซับน้ำตาชาวใต้ให้นะคับ..ถ้าหาเจอออ..:burn: :burn:

นี่พี่ตาลที่อยู่จรัญปะคับ
ช่ายค๊าบ จรัญสนิทวงค์นะคับ ไม่ใช่ จรัญ มโนเพชร..ดัดทางไว้ก่อน.:biggrin:

ดีครับดีใจด้วยเด่ออิอิอิยินดีที่ไดรู้จักครับ
ด้วยความยินดีเป็นที่สุดครับบ..:redface: :redface:

ยินดีต้อนรับครับผม

ช่วงนี้ไม่ได้ลงขายไร..ยังอยู่ครบถ้วนทุกอย่างแหละน้า..:biggrin:
ไม่ใช่อะไหล่แต่งรถพี่
หนังโป๊วอ่ะ หนังโป๊ววว
ยูโน๊วววว

ยินดีต้อนรับครับผม
ยินดีคับ ขอบคุณคร๊าบบ.:redface:

ไม่ใช่อะไหล่แต่งรถพี่
หนังโป๊วอ่ะ หนังโป๊ววว
ยูโน๊วววว
น้านนนนน..ซวยยยแล้วหน้าไมค์ซ้าาาา..:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ยินดีคร๊าบบบบพี่.....เหมือนผม มิตติ้งมาหลายครั้งกว่าจะสมัคร...

น้านนนนน..ซวยยยแล้วหน้าไมค์ซ้าาาา..:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ก้ออุตส่าห์ใบ้ให้ตั้งเยอะ
ยังทำแบ๊วอีก
เง้ออออ
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ยินดีคร๊าบบบบพี่.....เหมือนผม มิตติ้งมาหลายครั้งกว่าจะสมัคร...
..ชาตินี้ ถ้ารถทำเสร็จ วิ่งได้ จาลองดูมั่งคับ มิตติ้ง มิตติ้ง จาได้เจอชาวบ้านเค้าบ้าง..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม