เรียนท่านประธานที่เคารพและสมาชิกที่รักทุกๆท่าน.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31734
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31734

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หลังจากที่แฝงตัวในคลับมานานกว่า3ปี.
บัดเดี๋ยวนี้ กระผมได้ลงทะเบียนเป็นสมาชิก เป็นเพื่อน ทุกๆท่านอย่างถูกต้องแล้ว.
จึงแสดงความยินดีมา ณที่นี้ มีสิ่งใดจาแนะนำ พูดคุยก็..เต็มที่เลยนะคับ.
สวัสดี เฮลโหลล..และขอบคุณทุกท่าน รวมถึงลูกค้าเดิมที่ ซื้อขายแลกเปลี่ยน และวันข้างหน้าต่อไปนะคับ.
ด้วยความยินดีคับ..ขอบคุณคับ.

หวัดดีครับพี่

มาจนได้ 55 5 55 555 รถเสร็จดังแน่ๆ เลขสมาชิกนี้จำไว้ให้ดี

อะฮ่า..ในที่สุดก็มีเลขแล้วนะพี่
ปล. ขอบคุณอีกครั้งที่หาโลโก้ในตำนานมาให้นะคร๊าบบ

.....ดีครับ

ยินดีต้อนรับ..ครับ..

ใช่พี่ตาลเดโป้โคมเหลืองรึเปล่าอะครับ

หลังจากที่แฝงตัวในคลับมานานกว่า3ปี.
บัดเดี๋ยวนี้ กระผมได้ลงทะเบียนเป็นสมาชิก เป็นเพื่อน ทุกๆท่านอย่างถูกต้องแล้ว.
จึงแสดงความยินดีมา ณที่นี้ มีสิ่งใดจาแนะนำ พูดคุยก็..เต็มที่เลยนะคับ.
สวัสดี เฮลโหลล..และขอบคุณทุกท่าน รวมถึงลูกค้าเดิมที่ ซื้อขายแลกเปลี่ยน และวันข้างหน้าต่อไปนะคับ.
ด้วยความยินดีคับ..ขอบคุณคับ.
มาซะทีนะพี่
555++

รอดูรถในตำนานอยู่เมื่อหร่ายจะเสร็จซะที
ปล.สินค้าพี่ผมยังไม่ลืม ผ่านมาเมื่อไหร่ก้อโทรมาได้เลยคั๊บ

ตูด GTS ทำนานลากออกจากอู่ไปทำ GTR

มีคิ้วล้อหลังด้วย

คันนี้หรือป่าวน๊า

ปล. ทีเด็ดอยู่ที่ฝาโปงท้าย อิ อิ

ตูด GTS ทำนานลากออกจากอู่ไปทำ GTR

ปล. ทีเด็ดอยู่ที่ฝาโปงท้าย อิ อิ

ตา max ชอบพูดอารัยกำกวม อย่างงี้ไม่เคลีย์ อ่ะเพ่

ยินดีคับ....

ใช่พี่ที่อยู่ฝั่งธนหรือป่าวครับ

ยินดีคับพี่......

ขอแสดงความยินดีกับ Grand Openning ในครั้งนี้ด้วยค๊าบบบบบบ....อิอิ..:wink:

วี้ฮิ้วมาซะทีนะคนเนี้ย

หวัดดีครับพี่
หวาดดีค๊าบ..ขอบคุณคับ.

มาจนได้ 55 5 55 555 รถเสร็จดังแน่ๆ เลขสมาชิกนี้จำไว้ให้ดี
ดังนี่..เสียท่ออย่างเดียวป่าววะ หะ หะ ..

อะฮ่า..ในที่สุดก็มีเลขแล้วนะพี่
ปล. ขอบคุณอีกครั้งที่หาโลโก้ในตำนานมาให้นะคร๊าบบ
ยังไม่ลืม !! ถ้าเจอฟร้อนรุ่นใหม่ขึ้นเดี๋ยวช้อนมาให้อีก..ถ้ายังไม่เปลี่ยนฉายาเดิมนะ

ดีคับ ดีครับ.

ยินดีต้อนรับ..ครับ..
ขอบคุณคับ.

ใช่พี่ตาลเดโป้โคมเหลืองรึเปล่าอะครับ
แน่นอน น้าแชมป์

มาซะทีนะพี่
555++

รอดูรถในตำนานอยู่เมื่อหร่ายจะเสร็จซะที
ปล.สินค้าพี่ผมยังไม่ลืม ผ่านมาเมื่อไหร่ก้อโทรมาได้เลยคั๊บ
ผ่านบ่อย แต่ลืมแล้วอ่ะ เอาไรวะ..?

สกายเหล็กอ่ะคับ ม่ายช่ายสกายลาย:biggrin:

ยินดีคับ....
เช่นกันคับ..ขอบคุณคับ.

ใช่พี่ที่อยู่ฝั่งธนหรือป่าวครับ
ฝั่งธนฯจรัญฯ12.นั่นหละคับ.

ยินดีคับพี่......
คับ คับ ผ้าเบรค สุดยอดคับหนุ่ม คุณภาพด้านบน ราคาด้านล่าง เดี๋ยวเจอกานอีก..:redface:

ขอแสดงความยินดีกับ Grand Openning ในครั้งนี้ด้วยค๊าบบบบบบ....อิอิ..:wink:
ปลื้มคับ ปลื้มคับ เป็นปลื้ม แต่ผมไม่ได้ชื่อปลื้มนะคับ..ขอบคุณค๊าบ:byebye:

วี้ฮิ้วมาซะทีนะคนเนี้ย
ฮี้ววว ฮี้ววว ฮี้ววววววว ก้อมาหลายที แต่ไม่ถึงซะที.:biggrin:

น้ายังทำเดโป้โคมเหลืองอยู่ไหมอะ มีรุ่นน้องอยากได้

ยินดีต้อนรับน้องชายสู่ Cefiro-thailand อย่างเต็มตัวซะทีครับ...555

ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับ
เอ......
ไครหลอ
ผมโอ๋ ศรีราชา
ว่าง เสารไหน มาเที่ยวบางแสนติดต่อมาได้
นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม