มีใครทำงานเกี่ยวกับ เครื่องกดบัตรคิวบ้าง????

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31301
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31301

GiftZa/'/ โลมาขี้เมา@โคราช
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทำบัตรคิวเข้า ช่องจำนวน 4 ช่อง

ราคาเท่าไร????????????????

เออ..ดีๆ นี่มันเพิ่งไม่กี่ขวบ รู้จักจัดระเบียบ
หาบัตรคงบัตรคิวให้ตั้งแต่เด็ก ดี ดี โตขึ้น
มันจะได้มีระเบียบ เข้าใจทำเนอะ พ่อกิ๊ฟ

เออ..ดีๆ นี่มันเพิ่งไม่กี่ขวบ รู้จักจัดระเบียบ
หาบัตรคงบัตรคิวให้ตั้งแต่เด็ก ดี ดี โตขึ้น
มันจะได้มีระเบียบ เข้าใจทำเนอะ พ่อกิ๊ฟ

ไอ้สลัดผัก.....:sweat:

อย่าลืม ไว้หนวดด้วยนะน้ากิ๊ฟ 5555

ไฟล์แนบ

• น้ากิ๊ฟ02 copy.jpg
    น้ากิ๊ฟ02 copy.jpg
    22 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 160
555555555555555555555

โคตรอุบาตตตตต

5555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก...

กระทู้ดีไรสาระ....5555

แล้วตกลง น้ากิ๊ฟท์จะได้คำตอบปะเนี่ย

น้ากิฟครับ ถ้าในนี้หาไม่ได้ ป๋มว่า www.google.co.th ดีกว่าครับ

น้ามาหาของหรือให้เค้ามากัดน้าเนี้ย

5 5 55

น้ามาหาของหรือให้เค้ามากัดน้าเนี้ย

5 5 55
แบบว่า..มาตั้งกาทู้หาไปงั้นแหละ..
..เช็คเรตติ้งตัวเองง่ะ....มะมีไรคับน้า!!!:eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

เขร้...

จบๆๆๆ

ไปหาในกูเกิ้นก็ได้ฟะ.....

แร้วจาตั้งกระทู้ทะมายฟร่ะเนี่ย

ที่บ้านมีแมงสาบก้อถ่ายรูปมาอวดเค้าเลย บิ๊ก อิอิ:brick:
เออ เยอะด้วยดิ นี่ว่าจะเอาหลอดLED
พี่เหน่งไปติดตูดแมงสาบ แล้วปิดไฟ
ให้แม่งวิ่งรอบบ้าน ท่าจะสวย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม