^^ สุขสันต์วันเกิด พี่ปุ้ม 71 ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีกันชนไปเที่ยวอีกแล้ว 5 5 5

สุขสันวันเกิด........ครับพี่

มีความสุขมากๆครับพี่...
ร่ำรวยๆๆๆ

ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ป่วย ไม่เจ็บ ไม่ไข้ ค้าขายร่ำรวยคร๊าบบบบบ( เย็นนี้เจอกันพี่ )

ขอให้มีความสุขคับ

HappY BirtheDaY...!!! ด้วยคร้าบ

มีฟามสุขเยอะ ๆ น๊าคับ

มีความสุข มากมายในวันคล้าย วันเกิดครับ

สุขสันต์วันเกิดน่ะปุ้ม คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนาน่ะ:biggrin:

รวย ๆ โลด ๆ นะพี่

คนจะเฮงฉุดไม่อยู่แล้ววววว

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ทู๊ยู แฮปปี้เบิร์ดเดย๊ ทู๊ยู แฮปปี้เบิร์ดเดย์
แฮปปี้เบิร์ดเดยยยยยยยยยยยย์ แฮปปปปปปปปปปปี้เบิร์ดเดย์ ทู๊ยู
มีความสุขนะจ๊ะ กว่าจะเห็นกลับบ้านและไม่งั้นแว๊บไปที่ร้านแล้ว

มีความสุขเยอะๆนะพี่ปุ้ม...ค้าขายเฮงๆครับ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ทู๊ยู แฮปปี้เบิร์ดเดย๊ ทู๊ยู แฮปปี้เบิร์ดเดย์
แฮปปี้เบิร์ดเดยยยยยยยยยยยย์ แฮปปปปปปปปปปปี้เบิร์ดเดย์ ทู๊ยู
มีความสุขนะจ๊ะ กว่าจะเห็นกลับบ้านและไม่งั้นแว๊บไปที่ร้านแล้ว
เหมือนมันทุกอย่าง
แอ๊...

Hbd ครับ พี่

ขอให้กิจการรุ่งเรืองน่ะคร๊าบบบ พี่ปุ้ม:biggrin:

มีความสุข ครับ ทำการค้า ก็ขอให้ ขายดี ร่ำรวย เงินทองครับ

โทษทีที่ไม่ได้ไป งานยุ่งอ่ะ (เรื่องโกหก)

เออ กรูไม่มีตังค์ งบหมดหางบไปไม่ได้กรูรู้แล้วว่าโทรตาม 555 (เรื่องจิง)

แล้วเจอกัน HBD....คริ คริ..

โทษทีที่ไม่ได้ไป งานยุ่งอ่ะ (เรื่องโกหก)

เออ กรูไม่มีตังค์ งบหมดหางบไปไม่ได้กรูรู้แล้วว่าโทรตาม 555 (เรื่องจิง)

อ่อน+อ้าง.........

ข้ออ้างควาย ควาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม