^^ สุขสันต์วันเกิด พี่ปุ้ม 71 ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีวันเกิดนะพี่ มีความสุขมากๆ

ขอให้กิจการร่ำรวย
เงินไหลมา เทมา นะ :smile:

สาธุ! ขอให้หนูไม่ได้โพสผิดวันนะ 5555++

Happy Birthday :smile:

ถูกวันแล้ว วันนี้ปุ้มชวนไปจัดวันเกิดที่ร้านใครว่างแวะไปกันนะครับ
สวัสดีวันเกิดนะพี่ มีความสุขมากๆ

ขอให้กิจการร่ำรวย
เงินไหลมา เทมา นะ :smile:

สาธุ! ขอให้หนูไม่ได้โพสผิดวันนะ 5555++

Happy Birthday :smile:

HBD ด้วยนะคับน้าปุ้มปุ้ย...
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเด้อออออออออออออ...:brick: :biggrin:

มีความสุขมากๆนะน้า รวยๆ ด้วย

มีความสุข มาก มาก
มีเงินมีทอง เยอะ เยอะ
สุขภาพ แข็งแรง แข็งแรง

โอ้ว ไม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุขสันต์วันเกิดนะ
ขอให้รวยๆ (หัวเทียนด้วย)

วันนี้ใครว่าง เชิญนะคับ ที่หลังเอสพลานาส รัชดา
หรือตรง บายันทรี หรือ ปั๊มอัฟเก่า เชิญนะคับ

มีความสุขมากๆครับพี่

เฮงๆๆ รวยๆๆ

ปล.แต่วันนี้คงไม่ได้ไปร่วมยินดีด้วยอ่ะ เปื่อย

สุขสันวันเกิดค่ะ..ร่ำรวยเงินทอง เฮงๆๆ ค๊าบบบพี่..

็hbd คัฟ พี่

ขอให้มีความสุขมากๆ ค้าขาย..ร่ำรวยย...น่ะครับ..น้องปุ้ม

มีความสุขมากๆ ตลอดไป พี่ ....ขอ ให้ รวยๆ เย็นนี้เจอกัล คร๊าบบ (ขอหัวเทียนด้วยคนนะจ๊ะ )

สุขสันวันเกิดค่ะ..ร่ำรวยเงินทอง เฮงๆๆ ค๊าบบบพี่..
HAPPY BRITH DAY
ขอให้มีความสุขมากมาย
และ ขอให้กิจการรุ่งเรือง
อยากไป ร่วมงานด้วยจัง
แต่ ตอนนี้อยู่ ต.จ.ว อ่ะคัฟ

Happy Birthday

แฮปปี้ มีความสุข

แข็งแรง ๆ ๆ ค้าขายร่ำรวย

คร๊าบบบบพี่ปุ้ม

เย็นนี้อาจจะตามไปครับผ๋ม

รวยๆครับ พี่ มีความสุขมากๆครับ

มีความสุขนะคับ

สวัสดีวันเกิด...ลูกค้าเต็มร้านนะจ้า..

อะยินดีด้วยนะค๊าบมีความสุขมากๆนะน้า

เดี๋ยววันไหนไปร้านอีกจะเปิดเบียล้างแค้นกะโซฟาที่ร้านนะ 5555

สุขสันวันเกิดคับ ...

ถ้าทุกอย่างพร้อมจะไปเยือนที่ร้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม