ประกาศ Cef สีขาวทุกคัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31819
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีนะ มันไม่ยิงก่อนแล้วค่อยถาม....

ใครจะไปกล้าว่าพี่ตี๋มึง หน้าอย่างกะโจร
55555 ดีเนอะ มีหน้า เป็นอาวุธ
เฮ้ย..แต่อย่างน้อยไปเที่ยวใหนกับพี่ก็อุ่นใจใด้..ไม่เคยหาเรื่องใคร

มีแต่คนมาหาเรื่องว่ะ......อุ..อุ..อุ:cool: :cool: :cool:

เวลากำเราก็ใช้สีขาว

วิ่งปายสุ1000บ่อยด้วยจิ

ฟ้องกลับไปเลยพี่ ทำแบบนี้ได้ไง

อย่าไปยอม

แล้วทำไมคนร้ายต้องขับ Cef ให้พวกเราเสียหายด้วยเนี่ย
ไม่ได้เรื่องเล้ยยยยยยย
ไม่ค่อยมีครายมองคนขับCefดีเลย มีแต่มาอีกแล้วอ้ายรถท่อดัง
มาอีกแล้วอ้ายรถหนวกหู
แล้วพวกฆาตกรยังมาขับ Cef อีก เฮ้อๆๆๆๆ
วันนั้นก็ทีตัวโกงในเรื่อง พยัคสาวแซบอีหลี ก็ขับ Cef ไล่ยิง!!!!!

แล้ว Cef ขาวเนี่ยมีคันเดียวในสุ1000หรือไง???

เหอ ฟาดเคาะไปครับ :redface:

ไปสุพรรณต้องติดสติ๊กเกอร์ว่า...รถคันนี้สีไม่ขาว...แล้วจะรอดครับ

เรื่องของเรื่องคือหน้าตาไอโต๊ส เจ้าของกระทู้มันผิดระเบียบสังคมอ่ะ
ตำรวจเค๊าก้อเลยไม่ไว้วางใจ
ก้อแค่นั้น
เค๊าทำหน้าที่ของเค๊าน่า
555++

อืมขาวเหมือนกัน...
ถ้าเป็นผมจับผิดคันแบบนี้แล้วมาล้อมจับกัน 20 กว่าคนจะฟ้องกลับแน่ๆ
:biggrin: ต้องไปแจ้งความที่ สภอ.เมืองสุพรรณ ใช่มั้ย..

ต้องรีบแจ้งท่านหัวหน้าแก๊งค์ข้าวเกรียบว่าวก่อน...

ถูกต้องที่สุด..a31185 เป็นทั้งหัวหน้าแกงค์ เป็นทั้งผู้กว้างขวางในเมืองสุพรรณเลยทีเดียว มีปัญหา..ปรึกษาได้ทุกซอกทุกมุม..:boss:

ถูกต้องที่สุด..a31185 เป็นทั้งหัวหน้าแกงค์ เป็นทั้งผู้กว้างขวางในเมืองสุพรรณเลยทีเดียว มีปัญหา..ปรึกษาได้ทุกซอกทุกมุม..:boss:

เคยไปที่ไหนกันล่ะแถวนั้นไปเกิน บางบัวทอง ก็หลงแล้วคร้าบบบบบบบบ.....

• กระทู้ ผู้เขียน
ล่าสุด ตอนนี้ ผมรู้แล้วว่ารถคันไหน แต่ไม่รู้จักชื่อเจ้าของรถ เป็นรถสีขาวมุก แม็กโคเมียม 18 เจ้าของขายต่อไปให้อีกคนหนึ่ง ซึ่งเจ้าของคนเดิมเพื่อนผมที่สุพรรณเค้ารู้จักกัน ว่ากันว่าไอ้คนที่ซื้อต่อไปมันเป็นตัว....ในสุพรรณเลย อ่ะ (ส่วนเรื่องของผมได้คุยกับทนายของผมแล้วเค้าว่าถ้าจะฟ้องกับก็ได้ แต่ผมไม่อยากให้เรื่องมันใหญ่โต) สรุปเหตุการณ์ครั้งนี้ แม่งตื่นเต้นสุดๆ ในชีวิต เสียวฉิบ ตอนมันมารอมจับ เนี่ยล่ะ ขอบคุณทุกข้อความคราบ

อืมถ้ายิงผิดตัวซวยโคตะระเลยงิ ผมก้อขับเซฟสีขาวเหมือนกัน:eeek:

ซวยๆๆๆ จิงครับ ต้องไปทำบุญบ้างนะครับ

เคยถามตำรวจว่า ทำไมชอบเรียกรถผมค้นบ่อยจัง อาทิดละครั้งได้ เมื่อเจอด่าน ได้คำตอบกลับมาว่า ++++อ้อน้องรถรุ่นนี้โจรชอบใช้++++

เหอ ๆ ๆ ๆ สีขาวอีกแล้ว ขาวเหมือนกัน แต่อยู่อู่ อิอิ ยังไม่เสร็จ

อาทิตย์ที่ 23/03/08 เวลาประมาณเกือบเที่ยง
ขับกลับจากเชียงใหม่ ช่วงลำปาง เจอด่าน สน ห้างฉัตร ค้นรถอีก เปิดถึงกระเป๋าเดินทางเลย
กระเป๋า + ของฝาก ยิ่งเยอะอยู่ กว่าจะจัดยัดลงกระโปรงหลังได้

สงสัยควันหลง รถสีขาวจากพี่เจ้าของกระทู้ เดือนนี้ โดนค้นไป2ทีแล้ว เราก็ว่าหน้าเราไม่ค่อยโจร นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม