ว่าง...พาม้าออกมาวิ่งเล่นหน่อย ภาคดึก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:byebye: เก่ง...เอ็งเก่ง
ยอมว่ะ ม้าแก่ๆ ยอมแระ เอิ๊กๆๆๆ
[TBODY][TR title="106589 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>Wolfman[/TD][TD class=alt2] พุธนี้จะล้างตาไหมครับ? พอดีจะไปซื้อของเล่นแมค กับไปซื้อส้มที่ตลาดสะพานขาวน่ะครับ [/TD][/TR][/TBODY]

ล้างกันไปก่อนเรยครับ...
วันอังคาร 25 มีนาคม 51
07.00 น. ต้องเดินทางไป จ.เชียงราย - เชียงใหม่
วันศุกร์ ค่อยล้างหน้าม้า แระกานน๊า..อิอิอิ

:burn: โถ...ขออภัยเจรงๆ

แล้วอย่างนี้ จะให้พี่อยู่ข้างหน้า
หรือให้อยู่ข้างหลัง ปลอดภัยกว่าล่ะน้อง
ไอ่กอล์ฟ มานยังม่ายรู้ ถ้าขืนปล่อยให้พี่อยู่หน้า
แล้ว แล้ว แล้ว ซัดกันมาเป็นแผงข้างหลัง
อารัยจาเกิดขึ้น :eeek: ก็รู้ตัวเองงัย
อุตส่าห์หลบไปอยู่ข้างหลัง มานยังมากระแนะกระแหนกรูอีก
คราวหน้า ให้มันตามตรูดม้าแก่ๆ ตัวนี้แล้วให้ TAXI อยู่ข้างหน้า

ซักคัน สองคันนะ คงมีไรให้ระทึกขวัญเล่นยามดึก อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆ

แหม่ๆ ทำเป็นน้อยใจ จิงอยากจะบอกว่า ชอบคราวหน้าขออีก ตื่นเต้นดี เพราะชีวิตช่วงนี้มันช่าง ตื่นเต้นดีจิงๆ 5555

พุธนี้จะล้างตาไหมครับ?
พอดีจะไปซื้อของเล่นแมค กับไปซื้อส้มที่ตลาดสะพานขาวน่ะครับ
นี่จะชวนแบบออนไลน์เลยใช่ม่ะ

ถ้าเลิกงานแล้ว เบื่อๆ เซ็งๆ จะตามไปสมทบนะคับ...

:byebye:
[TBODY][TR title="106589 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>Wolfman[/TD][TD class=alt2] พุธนี้จะล้างตาไหมครับ? พอดีจะไปซื้อของเล่นแมค กับไปซื้อส้มที่ตลาดสะพานขาวน่ะครับ

[/TD][/TR][/TBODY]

ล้างกันไปก่อนเรยครับ...
วันอังคาร 25 มีนาคม 51
07.00 น. ต้องเดินทางไป จ.เชียงราย - เชียงใหม่
วันศุกร์ ค่อยล้างหน้าม้า แระกานน๊า..อิอิอิ

งั้นรอม้าแก่วันศุกร์นะครับ เรื่องเวลาเดี๋ยวค่อยโทรนัดกันอีกที

ทำไมรูปมีแค่นี้อ่ะ พี่โจ้(ม้าแก่)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม