--> ว่างไม่มีไรทำรื้เครื่องเล่น 555 <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้า ว่างๆเปลี่ยนคันเกียให้ผมบ้างซิ ของครบแล้วนะ

เปลี่ยนสี่ตั้งแต่เมื่อไหร่ อะน้า กลับบ้านเมื่อไหร่ว่างๆ แวะมาภูเก็ตบ้างนะ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
แหล่ม.......ขอรูปห้องเครื่องชัด ๆ อีกสักครั้งเถอะน้าเชด

เอาไงดี.......คึดไม่ตก

ปล...น้ากลับเมื่อไหร่

จัดให้ไปเลยห้องเครื่องชัด :biggrin:

ไฟล์แนบ

140.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 213
ตอบรวมกันเลย นะ

ผมกลับประมาณสิ้นเดือนนี้ หรือต้นเดือนหน้า

เล็กเกียร์มันลำบากตรงตั้งคันเกียร์ใหม่ ถ้าในห้องโดยสารทำให้อยู่แล้ว

แชมป์ไม่ต้องห่วงถ้าเสร็จทันลงสนามแน่นอน หนุกหนาน

เอารูปเมื่อเวลาเกือบๆเที่ยงคืน

ไฟล์แนบ

174.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 207
    107.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 205
    132.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 194
    180.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 204
    152.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 198
    96.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 201
แก๊สหัวฉีดด้วยอ่าาาาา แรงจิงๆ

น้ากลับไปอยู่เลยหรือ หรือว่าแค่กลับไปเยี่ยมบ้าน
เห็นสีน้าแล้วละอายใจ แล้วทำไมวายริ่งใหม่ละพี่

ถ้า...จ๊อดเข้ามาดู ก็ดูไว้ ไอ้เปิ้ลห่วยวะบอกตรงๆ
ระวังดีๆเดี๋ยวจะเสียคนเหมือนพี่

แชมป์ไม่ต้องห่วงถ้าเสร็จทันลงสนามแน่นอน หนุกหนาน

คุณพระคุณเจ้า ท่อร่วมใหม่ เฮดเดอร์ แก๊วหัวฉีด กรี๊ดดดดดดดดด
เริ่มสยองแล้วผม...

แต่ไม่เป็นไร ผมสั่นสู้ 5555555555
เสร็จให้ทันนะพี่เชด แล้วไปกระซวกกันในสนาม

แรงกันจิงๆ ผมยังไม่ได้จูนเลย A/f ก็ไม่มีเดี๋ยวไปปรับกันเอาวันแข่ง

แรงกันจิงๆ ผมยังไม่ได้จูนเลย A/f ก็ไม่มีเดี๋ยวไปปรับกันเอาวันแข่ง

เอกคิมูจิ๊ก็ลง LPG ใช่มั้ย

จ๊าบเลย นี่ก็เจโบหัวฉีด
ขะขะขะขะเคร๊

ตัวจี๊ดทั้งน๊านนนนน ว่าแต่เก้ง รถเสร็จยังอะ

ในที่สุดน้าเชดก้อได้ฤกษ์กลับบ้านซะที
แร้วไฟรางเกียร์ในตำนานของผมอ่ะ
อือ ๆ ๆ ๆ
:cry: :cry: :cry:

เอาจานจ่าย ใส่ไดเรคคอยส์ โอ้ งานช้าง

ถ้าเงินเหลือๆ อย่าไปใช้ไดเรคเลยน้า มันร้อน

ไปใช้พวก สายใหญ่ + msd เนียนไม่มีร้อนกว่าเยอะ

คุณพระคุณเจ้า ท่อร่วมใหม่ เฮดเดอร์ แก๊วหัวฉีด กรี๊ดดดดดดดดด
เริ่มสยองแล้วผม...

แต่ไม่เป็นไร ผมสั่นสู้ 5555555555
เสร็จให้ทันนะพี่เชด แล้วไปกระซวกกันในสนาม

ยังไม่เสร็จเลย ถ้าเสร็จจะตามไปทีหลัง แล้วจะได้มาอ่านป่าวเนี้ย

ไฟล์แนบ

137.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 171
    146.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 181
น้ากลับไปอยู่เลยหรือ หรือว่าแค่กลับไปเยี่ยมบ้าน
เห็นสีน้าแล้วละอายใจ แล้วทำไมวายริ่งใหม่ละพี่

ถ้า...จ๊อดเข้ามาดู ก็ดูไว้ ไอ้เปิ้ลห่วยวะบอกตรงๆ
ระวังดีๆเดี๋ยวจะเสียคนเหมือนพี่

กลับไปอยู่ที่บ้านแต่ถ้ามีงานสำคัญขึ้นมาแน่นอน 600 โลเองสบาย

ปล. ฝาหม้อน้ำยังเอานะ

เอาจานจ่าย ใส่ไดเรคคอยส์ โอ้ งานช้าง

ถ้าเงินเหลือๆ อย่าไปใช้ไดเรคเลยน้า มันร้อน

ไปใช้พวก สายใหญ่ + msd เนียนไม่มีร้อนกว่าเยอะ

ผมใช้จานจ่ายอะ ในรูปยังไม่ได้ใส่เพราะเวลายกเข้ากลัวแตก

อีกอย่างเวลาจูลแก๊สปรับองศาไฟง่ายดี แก๊สหนาหน่อยไฟแรงๆวิ่งกระจาย

เครื่องสวยจังเลยน้าเชด.........

สุดยอดเลยน้าเชด......

เด๋ววางโบก่อนแล้วเด๋วเอาหัวฉีดมั่ง 555..

ปล..ระหว่างมิ๊กซ์ กะหัวฉีด ต่างกันยังไงอ่ะ...?

เด๋ววางโบก่อนแล้วเด๋วเอาหัวฉีดมั่ง 555..

ปล..ระหว่างมิ๊กซ์ กะหัวฉีด ต่างกันยังไงอ่ะ...?

หัวฉีกแด๊กซ์เพรียวๆ...ส่วนมิ๊ก ก็ โซดา+น้ำแล้ว คนให้เข้ากันก่อน ถึงค่อย แด๊กซ์ลงไปอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม