ขอขอบคุณพี่โจ๊ก A31558 แห่ง B-71 จากใจนะก๊าบบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31619
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ไอโจ๊กมันบอกว่า มันหาธุระไม่ทัน เลยต้องไป

5555

55555 พี่จูซ ผมจู่โจมพี่โจ๊กแบบไม่ให้ตั้งตัวไง +มัดมือชก

เลยคว้าตัวมาได้ อ่ะล้อเล้งๆ น๊าปี้โจ๊ก แฮ่ๆๆ:sexy_girl:

• กระทู้ ผู้เขียน
เพิ่มเติมคับ

ฮ่าๆๆ เหลาม่ะหมด

ไอ้ตอนจะชนแท๊กซี่อ่ะ ชนอ่ะไม่เท่าไร แต่ไอ้โน๊ตบุ๊คผมดิมันมันนอนอยู่เบาะหน้า

แม่วพุ่งลงพื้นไปเลย แล้วโน๊ตบุ๊คนี่ของออฟฟิศ ฮ่าๆๆ ถ้าแม่วพังขึ้นมานี่ จบเกมหมดอนาคตกันพอดี

ASUS ตัวใหม่ 4หมื่นฟ่า ได้ปิดโปรเจคทุกอย่างแน่ๆ โชคดีมานม่ะเป็นอะไร ฮ่าๆๆๆ :biggrin:

มิตรภาพดีๆ อย่าง นี้ มี ใน 71 คร๊าบบบบบ

ตลก เด๋วตบ (มือ) ให้ทุกคนเลย

โฮะๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม