ขอดูรูป A31 Face off 32 GTR ด่วนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หน้า 34 สวยงามมาก.......

วันนู้นไปเดินบางนา เจอหน้าตัด R32 GTR เปิดราคามา 35K มีแก้มกับฝากระโปรงให้ด้วย ... แพงอ่ะ :cry:
ผมจะบอกว่าไอชุดนั่นน่ะ ยังมีคน บ้าจองราคานั้นไปชุดด้วยนะเพ่ (ร้านเดียวกันนะล่ะไปถามมาเหมือนกัน)

เคยเห็น Cefที่อุบลในแผ่น มอเตอร์แทร็ค แผ่นล่าสุดอ่ะคับ เป็นหน้า R33 ก้สวยมากเลยคับ

ไม่รู้ว่ายังอยากได้อยู่ป่าวลองดูละกันครับบอม:biggrin:

ไฟล์แนบ

319 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 358
    282.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 331
    306.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 333
    280.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 296
จาเป็น..ซูเปอร์บอม..แล้ว..ว

ผมจะบอกว่าไอชุดนั่นน่ะ ยังมีคน บ้าจองราคานั้นไปชุดด้วยนะเพ่ (ร้านเดียวกันนะล่ะไปถามมาเหมือนกัน)

ร้านที่มี 2 หน้าป่าวคับ เทา กะ ขาว ... ขายไปได้น่อ 35k ซัก 15-20k ค่อยว่า...

แต่หน้า สีขาว มี จมูกด้วย อยากได้ จมูก R32 อ่ะ ใครเคยเจอขายแยกบ้างอ่ะคับ :eeek:

เนี่ยแหละ พี่แนะนำเป็น R32 เพราะโครงสร้าง และอะไหล่ใกล้เคียงกับ Cefiro เรามากที่สุด ฝากระโปรง วางคาน สไลด์แก้ม ใส่กันชน 32ได้เลย ที่ทำ ๆ มาอันนี้อ่ะใช่เลย แล้วจะไม่เสียใจ :tongue: ราคาไม่แพง อะไหล่เยอะ ชนได้บ่อยไม่ต้องกังวล

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่รู้ว่ายังอยากได้อยู่ป่าวลองดูละกันครับบอม:biggrin:

ของที่ติดต่อไว้ก้อยังอยากได้อยู่ 555 กว่าจะได้ ผม คงเอาเงินไปทำอย่างอื่น ก่อนแหง้ๆ

ของที่ติดต่อไว้ก้อยังอยากได้อยู่ 555 กว่าจะได้ ผม คงเอาเงินไปทำอย่างอื่น ก่อนแหง้ๆ
หล่อก่อนแรงทีหลังก็ได้ เด๋วรอชม:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม