++ วันนี้ เสาร์ที่ 15 มี.ค ใคร่ขอเรียนเชิญ ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีด้วยนะครับเพ่ปุ้ม

ไม่มีอ่ะ..ที่จะโทรบอก:burn:

ร่ำรวยๆ ครับน้าปุ้มว่างเดี๋ยวพาพวกแวะไปนั่งมั่ง อิอิ.........:redface:

ขอให้ขายดิบ..ขายดี..เป็นเทน้ำ..เทท่า..น่ะคร้าบ..น้าปุ้ม มีโอกาส..จะแวะไปมาว....

• กระทู้ ผู้เขียน
ใครไปมาแล้วถ่ายรูปบรรยากาศภายใน-นอกร้านให้ดูหน่อย +รูปหญิงด้วยสำคัญสุดๆ
รูปอยู่ที่ไอเล่ 688 รอซักครู่
ถามใคร เค้าก็บอกมึงกลับนครยก

สุดยอดเลยพี่ปุ้ม

เยี่ยมที่สุด จัดมีตติ้ง คราวนี้สบายเยย

ทำเล สุดยอดดดดด :sexy_girl:

เด๋วต้องย่องไปนั่งเล่นดูบ่อย ๆ ซะแล้ว

กะลังเซ็ง ๆ พอดีเลย โดนกิ๊กทิ้ง :cry:

ไปให้พี่ปุ้มจัดให้ซักหน่อยดีฝ่า :smile:

เออ... ขออภัยด้วย วันเสาร์ติดธุระทั้งวัน..
ว่าแต่ แว๊บๆเหมือนเห็น ไอ้357 แถวสะพานควายตอนบ่ายโมงครึ่ง ถ้าไม่ใช่เอ็ง ก็แปลว่า รถสีแบบเอ็งไม่ได้มีคันเดียวในกทม.แล้วว่ะ

กิจการเจริญรุ่งเรืองร่ำรวยร่ำรวยครับปุ้ม
เด้วมีโอกาสจะไปเยือน Nobra

เจอกันแน่พี่ ฮิฮิฮิ

เบอร์น้องไม่มีเหรอ

ไม่ได้ว่าพี่ปุ้มนะ เพราะเผื่อพี่ปุ้มจะยุ่งๆ

แต่ว่า ไอพี่บิก แมร่งงง ทีอย่างนี้ไม่โทรรรร

แต่โทรมาด่านะ ชัดถ้อยชัดคำเชียว :frown: :biggrin:

วันไหนดีละ ที่เราจะรวมตัวกันเข้าไป

รูป บรรยากาศ มี ถ่าย ไว้ นิด หน่อย เด๋วเอา มา ดู กัน คับ แจ่ม จริง ๆ ร้านพี่โผม ขอ ให้ รวย นะ พี่ ปุ้ม

• กระทู้ ผู้เขียน
เบอร์น้องไม่มีเหรอ

ไม่ได้ว่าพี่ปุ้มนะ เพราะเผื่อพี่ปุ้มจะยุ่งๆ

แต่ว่า ไอพี่บิก แมร่งงง ทีอย่างนี้ไม่โทรรรร

แต่โทรมาด่านะ ชัดถ้อยชัดคำเชียว :frown: :biggrin:
กูว่ากูโทบอกแล้วนะ..หรือกูเมา
วันไหนดีละ ที่เราจะรวมตัวกันเข้าไป
อุตส่ารอ..
โทรไปแล้วพี่ ไอดอล เสือ ไม่รับ อะค๊าบบบบบบ
มึงด่ามันทีเด๊ะ บอกไม่โท

เออ... ขออภัยด้วย วันเสาร์ติดธุระทั้งวัน..
ว่าแต่ แว๊บๆเหมือนเห็น ไอ้357 แถวสะพานควายตอนบ่ายโมงครึ่ง ถ้าไม่ใช่เอ็ง ก็แปลว่า รถสีแบบเอ็งไม่ได้มีคันเดียวในกทม.แล้วว่ะ

จิงเดะ....ชิ๊หาย

เอ้าเดี๋ยวจะไปอุดหนุนนะจ๊ะ

ยินดีด้วย คร๊าบ น้า ปุ้ม เป็นเถ้าแก่ไปแระ ........... ขอให้ขายดี ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม