เปิดประตูแล้วรอบตก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ BLUE25BO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

BLUE25BO

Register
เข้าร่วม
21 ต.ค. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
อาการรอบตกจาก 700 เหลือ 4-500 ตอนเดินเบา ถ้าเปิดแอร์จะออกอาการน้อยกว่า เดาว่ามีรอบแอร์ชดเชยมาช่วย

:coolly-0007:

คงไม่เกี่ยวมั้งครับ เปิดประตูแล้วรอบตก ไฟบนเพดาน W ไม่มากนี่ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
นั้นน่ะสิครับ ผมยังสงสัยว่าเวลาเปิดประตูแล้วทำไมรอบถึงตก มีใครเคยเป็นมั้ยครับ

เข้ามาอ่านเพื่อความแน่ใจ ว่าเปิดประตูรถแล้วรอบตก เพิ่งเคยเจอครับ

มีรีโมทกันขโมยมั๊ย ถ้ามีลองถอดกล่องกันขโมยออกก่อน แล้วดูอีกทีครับ:coolly-0023:

ของผมแบ๊ตวางหลัง
เปิดประตูแล้วรถหอบเหมือนใส่แคมซิ่ง
ให้ช่างวายสายเช็คให้
ของผมกาวไม่พอแล้วก็ให้ช่างถอดรีโมดกันขโมย
เพราะไม่ได้ใช้คับ

โอ้ว พระเจ้าจ๊อท
ไม่มีความเห็นครับ
เข้ามาอ่าน
พึ่งเคยเห็นเหมือนกัน ครับ
งงเลย:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม