อุทหรณ์แม็กไทยก้านยกโครตๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อูยยยย น่ากลัวอะ

สรุปพี่กอล์ฟผิดที่โทรไปหาน้องแจ๊ค

อะ เอาไปอีก 1 มวลสาร อันนี้หลบดิ๊ส
ของพี่เสือ ขวัญใจสื่อมวลชน

เคสนี้ไม่ใช่ล้อไม่ทนนะ

แต่เจ้าของเปรี้ยว ตอน ฝนเพิ่งหยุดตก 25โบ บูท 0.4 ลาก1 สับ 2 หมุนเข้าฟุตบาทเลย 555

เคสนี้ไม่ใช่ล้อไม่ทนนะ

แต่เจ้าของเปรี้ยว ตอน ฝนเพิ่งหยุดตก 25โบ บูท 0.4 ลาก1 สับ 2 หมุนเข้าฟุตบาทเลย 555
โทษถานทิ้งเพื่อนจะแอบไปฟาดเด็ก

ฐาน พี่น้องบิ๊กสะกดผิดค้าบบ เอิ๊กๆ:rolleyes:

ปกติคับ ปลา ยังความจำสั้นได้เลย

แล้วพี่เค้าเป็น...ทะมัยจะพิมผิดม่ะได้

5 5 5 5 5 5 5 5

เกือบเปลี่ยนยุ่นไปใช้ก๊อบแว้ววว.....น่ากัวๆๆๆ

เห็นแล้ว....ชว่ยในการตัดสินใจได้เลยครับ..พอดีกำลังจะเปลี่ยนอยู่เลยครับ

ซื้อมาถูกเกินไปล่ะม๊างงเมิง
555++

ปกติคับ ปลา ยังความจำสั้นได้เลย

แล้วพี่เค้าเป็น...ทะมัยจะพิมผิดม่ะได้

5 5 5 5 5 5 5 5
18 ล้อมันน่าจะทับอกแล้วไปพาดปากมึงเนอะ
ไอสาดดดดดดดด

คนล้มห้ามข้าม ...ล้ม ตืบบบ ! :biggrin:

ผมว่าซื้อมาเป็นของมือสองก๊อปหรือป่าวครับ อย่ากรณีเสือถ้าโดนไปของยุ่นก้อไม่แน่ว่าจะรอดมาสภาพไหน

ของผมใช้มือหนึ่งก๊อปมาทั้งหมด ชุดแรกที่ใส่ตั้งแต่6ปีก่อน ชนฟุตบาทแบบกระแทกขอบปูนกันทางจากทางขึ้นอุโมงค์แยกห้วยขวางทางขวาของรถแล้วกระแทกไปทางขวาซัดท้ายกะบะอีกรอบ แม็คฝั่งหน้าซ้ายไม่แตกอย่างที่กระจายและสามารถซ่อมมาใช้งานได้ปกติ แต่ไม่แข็งแรงเพราะดุ้งง่ายกว่าเดิมมาก แต่ก้อ ถือว่าแข็งแรงมาก เพราะผมขับรถรูดตลอด
ลายใหมก้อสีขาวพิมพ์นิยม te37 ของไทยแต่ยี่ห้ออะไรไม่ทราบ เท่าที่ใช้มาก้อไม่มีปัญหาอะไร เพราะเป็นของใหม่หรืป่าวไม่ทราบ

ของมือสองยุ่นถ้าซ่อมมาก้อลาโลกม่ต่างกับของไทยเหมือนกันนะครับผมว่า เพราะความแข็งแรงมันจะลดลงด้วยคุณสมบัติของตัวเหล็กเองที่เมื่อโดนไฟแล้วคุณสมบัติของโลหะจะลดลงหรือนิ่มขึ้นทำให้ดัดเข้ารูปเหมือนเดิมได้

ผมว่าขับรถให้ระวังมากขึ้นดีกว่ามั้ยครับ น่าจะเป็นทางออกที่ดีกว่านะครับ มั่นใจมากไปผมว่ามันจะประมาณเอานะครับ

ว่าแต่ผมจาไปซื้อ Gt4 12000 นี้แพงมะมือ 2 นะ แต่ใหม่กริ๊บ
หรือซื้อใหม่ดีกว่า หรือใครมีขายยังไง ขอความเห็นด้วย

:eeek: :dribble: :augenrollen: :biggrin: :smile: :boss: :sexy_girl: :wink: :rolleyes: :burn: :verwirrt: :redface: :byebye: :tongue: :sweet_kiss: :frown: :go: :sweat: :embarrassed: :sure: :biggrin:

ว่าแต่ผมจาไปซื้อ Gt4 12000 นี้แพงมะมือ 2 นะ แต่ใหม่กริ๊บ
หรือซื้อใหม่ดีกว่า หรือใครมีขายยังไง ขอความเห็นด้วย

ลายนี้ ราคานี้ ล้อไทยก๊อป ชัวร์

เพิ่มอีกนิด ได้ล้อยุ่น แล้วนะ :augenrollen:

ล้อยุ่นเท่าไรอะพี่ต้น
จะได้ขอตังแม่ ถูก

งิงิ

อันนี้เค้าเรียกแม็ก 2 ชิ้นไม่ใช่เหรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม