อุทหรณ์แม็กไทยก้านยกโครตๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อุทหรณ์แม็กไทยก้านยกโครตๆ ของA31xxx

ไฟล์แนบ

256.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 684

เอาวงมาให้ดูด้วยจิ แล้วมันเหลือแค่นั้นอะ มันออกมาจากรถใครอะ

อันนี้มานล้อของนาย แจ๊ค A31451 ครับพี่น้องเหตุเพิ่งเกิดเมื่อตอนบ่ายเอง นายแจ๊คบอกว่าวงวิ่งแซงไปครับพี่น้องวิ่งตามไปเก็บไม่ทันไม่รู้หายไปไหนหาไม่เจอแต่เจ้าของรถไม่เปงไรครับ ซวยซิหายกับแม็คราคาถูกโคตร:confused:

เอ้าไม่เห้นมันบอกเลยว่าเป็นไร
ฮ่วย โทรไปก็ไม่บอก เวรแท้
ซื้ล้อพี่ไม๊ขายว่ะแจ็ค เอิ๊กๆ

อูย..ขาดกะจุย เติมแก๊สโซฮอลรึป่าวครับ....

• กระทู้ ผู้เขียน
เอ้าไม่เห้นมันบอกเลยว่าเป็นไร
ฮ่วย โทรไปก็ไม่บอก เวรแท้
ซื้ล้อพี่ไม๊ขายว่ะแจ็ค เอิ๊กๆ

เห็นมันบอกว่า พอวางหูจากพี่เนี่ย ล้อมันก็กระจุยเลย สงสัยพี่นำหายนะ มาให้มันนะเนี่ย

เห็นมันบอกว่า พอวางหูจากพี่เนี่ย ล้อมันก็กระจุยเลย สงสัยพี่นำหายนะ มาให้มันนะเนี่ย

อ้าวซวยกรูอีก ว่าแต่เอาล้อพี่ไม๊ อิอิ

เห็นแล้วสยองขอให้กลับมาหล่อไวๆคับ

อ้าวซวยกรูอีก ว่าแต่เอาล้อพี่ไม๊ อิอิ

ล้อเก่าญี่ปุ่น สีทองสวยงามอร่ามตาด้วย ช่วยโฆษณา 5555555

จากรูปการณ์น่าจะเป็น TE37 ก้านยกก๊อปแน่นอน
ผมก็เคยมีประสบการณ์ เพราะเมื่อก่อนก็ใช้
เปลืองมาก 2 ปี ใช้ TE37 ก้านยกก๊อปรวม 8 วง ซ่อม 6 ครั้ง 55555555

ทำ ไป ได้ กรู .........

อ่าว มีเซฟ ช่วงล่างอิสระ 1 ล้อเหมื่อนเราด้วยหรอเนี้ย 5 5 5

แนะนำก้อหลายครั้งแล้วก้อหลายคนบอกให้ใช้ล้อยุ่น เครื่องแต่ละคันแรงแรงทั้งนั้นดันใส่แต่ล้อก๊อป รอดตายรอดเจ็บตัวก้อโอแว้ว..เพราะฉะนั้นอันนี้เป็นบทเรียนสำหรับชาวเซฟเลยครับ ยอมเสียเพิ่มหรือบางชุดราคาอาจจะถูกกว่าล้อก๊อปของใหม่ด้วยซ้ำแต่คุณภาพคนละเรื่องเลย..เอ๊า..ยังงัยก้อหาล้อใหม่ได้ไวไวครับคุณน้องแจ๊ค..

น่ากัวจัง :sweat: ดีนะยังใช้

หยดน้ามมมมม!!!!:wink:

:wink:55555+

อะ เอาไปอีก 1 มวลสาร อันนี้หลบดิ๊ส
ของพี่เสือ ขวัญใจสื่อมวลชน

ไฟล์แนบ

20.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 229
    23.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 227
    14.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237
5555555555555 TE37 ก้านแย๊กก๊อปแก๊ปอีกแว๊วครับท่าน

ผมสงสัยจังว่าล้อก๊อปลายหื่นมันจะหักแบบไอ้ TE37 นี่มั้ย ไม่เข้าใจชิงๆ

ล้อเก่าญี่ปุ่น สีทองสวยงามอร่ามตาด้วย ช่วยโฆษณา 5555555

จากรูปการณ์น่าจะเป็น TE37 ก้านยกก๊อปแน่นอน
ผมก็เคยมีประสบการณ์ เพราะเมื่อก่อนก็ใช้
เปลืองมาก 2 ปี ใช้ TE37 ก้านยกก๊อปรวม 8 วง ซ่อม 6 ครั้ง 55555555

ทำ ไป ได้ กรู .........

ที่เอ็งเอากาวตราช้างหรือะไรสักอย่าโปะมันอ่ะนะ

น่ากัวโคดๆ

ล้อกรูมะฮ่าๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin:

น่ากลัวมากๆๆครับ ได้ไม่คุ้มเสียเลยแบบนี้

โหว หลุดแบบนี้เลยหรอนี่ น่ากัวแฮะ :mad:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม