ด่วนครับ!! ชาวบาสเก็ตแมนทั้งหลาย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยว หาสีอยู่ครับ ว่าจะ เอา สีเลม่อน อ่ะ คิริ คิริ

ฝากไว้อีกเรื่องครับ

ถ้าอยากแข่งขัน คงต้องขยันซ้อมกันให้เป็นระบบ
และสม่ำเสมอ เพราะว่าแต่ละทีม เขามีการเล่นสม่ำเสมอ
และเป็นระบบมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้วได้มั้ง

เพราะฉะนั้น ถ้าแต่อยากลงแข่ง แล้วลงไปให้ทีมอื่นๆยำเอา
ผมว่าไม่สนุกเท่าไหร่

เราไม่ได้จริงจัง เอาเป็นเอาตาย แต่ก็ควรเต็มที่กับมันครับ

เดี๋ยว หาสีอยู่ครับ ว่าจะ เอา สีเลม่อน อ่ะ คิริ คิริ

อย่าเอาสีเ Lemon เลย
ขี้เกียจไล่ถามคนอื่น ว่าเห็นเป็นสีเหลือง หรือว่าเีขียว
นะๆ...

อย่าเอาสีเ Lemon เลย
ขี้เกียจไล่ถามคนอื่น ว่าเห็นเป็นสีเหลือง หรือว่าเีขียว
นะๆ...

จบข่าว แต่เพียงเท่านี้ครับ ท่านผู้ชม:sweat: :sweat:

ทีมบาส...เซฟไทย...มาเจอกะทีมบอล เซฟ-ไทยไหมพี่น้อง 555+++

ใครเป็นคนถ่ายอะพีท

รูปเนี้ย

มองผ่าน ๆ

เหมือนมันเป็นโลโก้ Nba เลยนะเนี่ย

555

ไฟล์แนบ

29.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    30.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
ทีมบาส...เซฟไทย...มาเจอกะทีมบอล เซฟ-ไทยไหมพี่น้อง 555+++

น้าๆนักบอลอ่ะ สนใจมาวิ่งเล่นๆในสนามบาสกันมั่งไหมอ่ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สำนักข่าว รอยต้น รายงานสดจากสนามแข่ง

จบข่าว :boss:

ไฟล์แนบ

45.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
กว่าจะนั่งทำเสร็จ

ตาแทบจะบอดสี :embarrassed:

ไฟล์แนบ

17.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
กรูว่าหุ่นมันไม่ใช่อ่ะ :boss:

กรูว่าหุ่นมันไม่ใช่อ่ะ :boss:

แหมมม.. ใครจะหุ่นดีได้อย่างโอ๊ต
ฟิตเกินขนาด วิ่งขึ้นวิ่งลงอยู่คนเดียวเลยนิ.... ?

เอากันเข้าไปครับ:brick: :brick:

แล้วจะเล่นกันอีกเมื่อไหร่ละ
มีสนาม outdoor เล่นฟรี ตรงแฮปปี้แลนด์ ตรงข้ามโรงเรียนบ้านบางกะปิอยู่หลัง Championship fittness

เอาอีก เล่นอีกๆๆๆๆๆๆ
จะได้ฟิตๆ ไปเล่นเต็มๆ ได้อย่างทีมอื่นเขามั่ง

พี่อูจะไปเล่นวันไหนอ่ะแถวๆแฮปปี้แลนด์เดี๋ยวจะไปแจมด้วย

ไฟล์แนบ

38.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    42.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
นี่ ของเมริง มั่ง อุสาตไม่ลง 55555

ไฟล์แนบ

29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม