ด่วนครับ!! ชาวบาสเก็ตแมนทั้งหลาย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เราจะลงแข่ง บาสcar club กันมั๊ยครับ โอ๊ดจะได้ confirm กะทางคุณ lilp เลยครับ

เล่นซิน้อง
ครับ ตกลงเอาเป็นว่าเราเข้าร่วม ลงแข่งบาส carclub นะครับ:biggrin:
จะได้คุยเรื่อง สปอนเซอร์เสื้อทีมกะทางชมรมแหละ:biggrin:

:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin: ลุยเลย

เล่นด้วยได้ไหม ...มีแต่ใจไม่มีฝีมือ

จัดไปเลย...เล่นด้วยคน

1.ตาหนุ่มดอน
2.โอ๊ด เอง
3.กอล์ฟ 619
4.บักต้นฟักทอง 435
5.บักพีท 055
6. พี่ต้น นิทาน
7. บักต้น อู่สี
8.เล็ก 500
9. พี่แป๋ม ล้อลึก

10. พี่ตั๊ก จอมมานบูลล์
มีใครอีกมั๊ยครับ เดี๋ยววันนี้จะคุยกะท่านประธานเรื่องเครื่องแต่งกายครับ

อ๋อ ไม่เล่นครับ

หมีลงไปสงสัยจะวิ่งไม่ทันลูกบาสแน่เลย 555+

มีตั้ง 10คนแระ ทำเปง2ทีเลย เอิ๊ก ทีม a กับทีม b

นัดซ้อมกันบ้างดีกว่าครับ
ไม่งั้นอายเขานา...........

เล่นเต็มสนามใช่เปล่า ขอไปเล็มๆขอบสนามด้วยคน แจ้งหน่อยนะว่าไปกันเมื่อไหร่ วันไหน

เล่นเต็มสนามใช่เปล่า ขอไปเล็มๆขอบสนามด้วยคน แจ้งหน่อยนะว่าไปกันเมื่อไหร่ วันไหน
ตกลงเล่นมั๊ยเนี่ย พูดกำกวมมาก แจ้งความประสงค์โดยด่วน :biggrin: :biggrin:

พี่น้องท่านใดสนใจจะลงแข่ง ลงชื่อด่วนครับ:biggrin: :biggrin:

เตรียมถังอ๊อกซิเจน ไว้ด้วยเด้อ

ทำไม มันเป็นเรื่องเป็นราว กว่าทีมบอลตู อีกว่ะเนี้ย

เอาใจช่วยว่ะ....เซฟ-ไทย สู้ ๆ ........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม