Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ประกาศศศศศศศ ตาเบิ้ล A31687 ใด้ลูกสาววววว เย้ๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีด้วยนะเบิ้ลลล

ดีใจแทนได้ลูกสาวอยากได้มั่ง

ใจชอบเด็กผู้ญิงเหมือนกันทำไงได้งี้วะสอนมั่งจิ

งี้คงไม่ค่อยได้ออกมาเจอกันอ่ะจิ

คิดถึง...จุ๊พ ๆ

ยินดีด้วยคับ หน้าเหมือนผม
เอ้ยเหมือนพ่อมั๊ย...

ยินดีกับพี่ด้วยครับ ขอให้โตเร็วๆเลี้ยงง่ายๆเด่อออออ

ยินดีด้วยค่ะน้าเบิ้ล :biggrin:
ครอบครัวสุขสันต์ตลอดไป (จะมีอีกคนเมื่อไหร่ดีอะค๊า)

ยินดีด้วยครับ ว่า แต่ เฮ่อลูกสาวไม่มาเข้า เว๊ปเลยมังเนี่ย

เย้ๆๆๆๆ มีน้องอีกแล้ววว สงสัยต้องเปี่ยนชื่อเวป เปนเซฟพ่อลูกอ่อนแล้วแหงมๆๆ เหอเหอ มีลูกทุกวันเลยคนนัยเซฟ

ขอบคุณพี่น้องเราทุกคนครับ ....
เพิ่งมีแรงกลับมาเข้าบอร์ด ซักพักแล้วจะพาน้องมันนั่งเซฟไปหาน้าๆนะครับ....
คิดถึงทุกโคนนนนนนนนน..:smile: :byebye:

ขอบคุณพี่น้องเราทุกคนครับ ....
เพิ่งมีแรงกลับมาเข้าบอร์ด ซักพักแล้วจะพาน้องมันนั่งเซฟไปหาน้าๆนะครับ....
คิดถึงทุกโคนนนนนนนนน..:smile: :byebye:

มาๆๆๆๆๆ มานั่งรถผม ก่อน เลยอิอิ

เย้ๆๆๆ เพื่อนเราเป็น CEF พ่อลูกอ่อนไปซะแล้วครับเมื่อคืนนี้ อิอิ:biggrin:
ขอให้หลานสาวผมสุขภาพแข็งแรงครับ ยินดีด้วยเพื่อน อิอิ:byebye:

ขอบคุณพี่เหน่งครับ:smile: ซิ่งโมไซมาหาหลานสาวก่อนใครเลย
พอเจอหน้ากันแล้วก้ออุ่นใจ.......
ขอให้สำเร็จในเรื่องที่คิดไว้ทุกอย่างนะครับ ผมเอาใจช่วย...:smile:

อ้าวพี่... ยินดีด้วยครับ.....:biggrin:

ขอบใจนะน้อง.....:smile:

ยินดีด้วยตาเบิ้ล ว่าแต่ ประกาศเรื่องตาเบิ้ลไหงรูปน้าอ๊อดเด่นกว่าซะขนาดนี้

ขอบคุณน้ากอล์ฟนะครับ....:smile:

ยินดีด้วย คร๊าบ

ขอบคุณป้าเอกครับ...:smile:

ยินดีกะน้าเบิ้ลด้วยนะค๊าบบบบบบบบบ....:brick: :biggrin:
ตามที่คุยนะน้า จองให้ลูกชาย... อิอิ :wink:

ปล. น้าเหน่งเปลี่ยนรูปด่วน!!! :smile:

ขอบคุณน้าอ๊อด...พี่เหม่ม...กะตาโอ๊ค ที่พากันมาเยี่ยมถึงบ้านเลยครับ....ดีใจ:smile:

ปล.ตามนั้นเลยน้า.....มาช่วยกันเลี้ยงด้วย:biggrin:

ยินดีด้วยครับ.....
ขอบคุณพี่เดชครับ....:smile:

ยินดีด้วยนะค่ะ...ขอให้น้องตัวเล็กแข็งแรง และโตไว ..ไวค๊า ^^
ขอบใจจ้ะ ....คนงามรังสิต :smile:

ดีจัยด้วยค๊า....สงสัยไม่ได้ออกเท่วอีกนาน...เพราะเปงพ่อลูกอ่อน...อิอิ

ขอบใจนู๋เบ๊นซ์ครับ ..แล้วเมื่อไหร่จะถึงคิวตัวเองมั่งล่ะ:smile:

ยินดีด้วยคับน้า

ขอบใจนะหมีน้อย....:smile:

ดีใจแทน น้าเบิ้ลจัง ขอให้มีความสุขมากมายครับ:redface:

ขอบคุณพี่ตั้มนะคร๊าบ...:smile:

กรี๊ดๆๆ ทะมัยไม่โทรบอกกระป๋มเลยอะ ยินดีด้วยคราบ พ่อลูกอ่อน เหอะๆ
:eeek: ..เด๋ยวพาไปเทียวที่อู่เลย....ขอบใจนะน้องชาย:smile:

โห ไม่มีโทรบอกกันบ้างเลย

เด๋ว ว่าง ๆ ต้องแวะไปหาซะแระ

ขอให้ชีวิตครอบครัว มีฟามสุขเยอะ ๆ นะพี่

เลี้ยงง่าย ๆ

ว่าแต่ว่า ทำไมรูปน๊าอ๊อด หน้าน้าระรึ่นจั๊งงงง
ไม่ลืมๆ มัวแต่แซดรถอยู่อ่ะต้นเอ้ย....บ้าน-โรงบาล/'/
เดินไปๆมาๆซื้อของใช้อยู่2วัน รวมๆเป็นร้อยโลได้มั้ง..หมดแรงว่ะน้อง
มีโอกาสก้อแว้บมาที่บ้านนะ มาดูหลานหน่อย:smile:

ยินดีด้วยคั๊บน้าเบิ้ล
อิอิ

ขอบคุณครับออย.....:smile:

ยินดีด้วยนะครับบบบบบบบบ

ขอบใจจุซซี่.....รอลุ้นคิวเราต่อเลยนะ:biggrin:

ยินดีด้วยนะคับ....

จุ๊บๆ

ขอบใจนะเมย์..:smile:

ก้าวแรก..ของชีวิตที่เริ่ม เปลี่ยนแปลง..ขอให้ มีความสุข โชคดี ตลอดไป..น่ะ.น้อง

ขอบคุณครับพี่ ....ขอให้เจริญมั่นคงเช่นกันครับ:smile:

ยินดีด้วยนะคร๊าบ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูก ครับ ส่วน ตัวพ่อนั้น.......คงแข็งแรงแล้วชื่นนบานมากแน่ 555
ขอบใจน้องโอ๊ตครับ..:smile:

พระแจ้ว พี่เบิ้ลมีลูกแว๊วววว

ไม่รู้มาก่อนเลยเนี้ย แต่ไงก็ขอให้หลานสาวสุขภาพแข็งแรง และเป็นเด็กดีที่น่ารักนะครับพี่

* ต่อจากนี้พี่เบิ้ลคงเก็บตัวเก็บใจเหมือนน้ากิฟเป็นแน่แท้ 55555
ขอบใจนะน้องแชมป์:smile: ....

*เหอเหอ............:sweat:

สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก และขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับป๋า..:smile:

ยินดีด้วยครับน้า ขอให้น้องมีสุขภาพดีและแข็งแรงน่ะครับ

ขอบใจนะน๊อต.. :smile:

ยินดีด้วยนะเบิ้ลลล

ดีใจแทนได้ลูกสาวอยากได้มั่ง

ใจชอบเด็กผู้ญิงเหมือนกันทำไงได้งี้วะสอนมั่งจิ

งี้คงไม่ค่อยได้ออกมาเจอกันอ่ะจิ

คิดถึง...จุ๊พ ๆ

ขอบใจว่ะเก่ง...:smile:
ได้ลูกสาวนี่ ตรงใจพอดี มันน่ารักน่ะ คนเดียวพอแระ
ไอเรายังไงก้อไม่ห่างหายไปไหนอยู่แล้ว คงซักพักอ่ะนะ

ปล.จะให้สอนจิงๆอ่ะ...

ยินดีด้วยคับ หน้าเหมือนผม
เอ้ยเหมือนพ่อมั๊ย...

หื้ออออออ!!!!!!.....:frown: :biggrin:
ขอบใจนะพี่บิ๊ก...:smile:

ยินดีด้วยครับพี่

ขอบใจนะแนน....:smile:

ยินดีด้วยคับพี่

ขอบคุณครับพี่ต่อ....:smile:

ยินดีด้วยคับพี่เบิ้ลเซฟพ่อลูกอ่อน อิอิ:biggrin:

บ้านในสวนบรรยากาศดีคับ.. เด๋วคราวหน้าไปนั่งเมา!!! :wink: :biggrin:

ขอให้ลูกสุขภาพแข็งแรงครับ

ยินดีด้วยครับพี่ เบิ้ล คุณพ่อป้ายแดง:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม