ประกาศศศศศศศ ตาเบิ้ล A31687 ใด้ลูกสาววววว เย้ๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31670

The Doctor
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เย้ๆๆๆ เพื่อนเราเป็น CEF พ่อลูกอ่อนไปซะแล้วครับเมื่อคืนนี้ อิอิ:biggrin:
ขอให้หลานสาวผมสุขภาพแข็งแรงครับ ยินดีด้วยเพื่อน อิอิ:byebye:

ไฟล์แนบ

47.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 167

อ้าวพี่... ยินดีด้วยครับ.....:biggrin:

ยินดีด้วยตาเบิ้ล ว่าแต่ ประกาศเรื่องตาเบิ้ลไหงรูปน้าอ๊อดเด่นกว่าซะขนาดนี้

ยินดีด้วย คร๊าบ

ยินดีกะน้าเบิ้ลด้วยนะค๊าบบบบบบบบบ....:brick: :biggrin:
ตามที่คุยนะน้า จองให้ลูกชาย... อิอิ :wink:

ปล. น้าเหน่งเปลี่ยนรูปด่วน!!! :smile:

ยินดีด้วยนะค่ะ...ขอให้น้องตัวเล็กแข็งแรง และโตไว ..ไวค๊า ^^

ดีจัยด้วยค๊า....สงสัยไม่ได้ออกเท่วอีกนาน...เพราะเปงพ่อลูกอ่อน...อิอิ

ยินดีด้วยคับน้า

ดีใจแทน น้าเบิ้ลจัง ขอให้มีความสุขมากมายครับ:redface:

กรี๊ดๆๆ ทะมัยไม่โทรบอกกระป๋มเลยอะ ยินดีด้วยคราบ พ่อลูกอ่อน เหอะๆ

โห ไม่มีโทรบอกกันบ้างเลย

เด๋ว ว่าง ๆ ต้องแวะไปหาซะแระ

ขอให้ชีวิตครอบครัว มีฟามสุขเยอะ ๆ นะพี่

เลี้ยงง่าย ๆ

ว่าแต่ว่า ทำไมรูปน๊าอ๊อด หน้าน้าระรึ่นจั๊งงงง

ยินดีด้วยคั๊บน้าเบิ้ล
อิอิ

ยินดีด้วยนะครับบบบบบบบบ

ยินดีด้วยนะคับ....

จุ๊บๆ

ก้าวแรก..ของชีวิตที่เริ่ม เปลี่ยนแปลง..ขอให้ มีความสุข โชคดี ตลอดไป..น่ะ.น้อง

ยินดีด้วยนะคร๊าบ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูก ครับ ส่วน ตัวพ่อนั้น.......คงแข็งแรงแล้วชื่นนบานมากแน่ 555

พระแจ้ว พี่เบิ้ลมีลูกแว๊วววว

ไม่รู้มาก่อนเลยเนี้ย แต่ไงก็ขอให้หลานสาวสุขภาพแข็งแรง และเป็นเด็กดีที่น่ารักนะครับพี่

* ต่อจากนี้พี่เบิ้ลคงเก็บตัวเก็บใจเหมือนน้ากิฟเป็นแน่แท้ 55555

สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก และขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับน้า ขอให้น้องมีสุขภาพดีและแข็งแรงน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม