ขอผู้รู้เกี่ยวกับ rb25bo หน่อยครับ งงมากกกก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311294
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311294

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมชื้อเครื่องrb25bo A/Tมาลง แล้งช่างเขาบอกว่ามีแค่4เกียร์

มันมีหรือเปล่าครับ rb25bo 4 A/T มันดีหรือเปล่าครับ
และมันอยู่ที่ตัวคันเกียร์หรือเปล่าเพราะคันเกียร์ผม อันใหม่ มี P N D 2 1
มันใช้สำหรับ 5 เกียร์ได้หรือเปล่า

ช่วยแนะนำทีครับ

ตลก ๆ นะ รถแรงแบบนี้ ไม่น่ามี แค่ 4 เกียร์หรอกคับ กินน้ำมันตาย เกียร์ออโต้อีกตะหาก

มันมีทั้ง 5 เกียร์และก็ 4 เกียร์ครับ
ถ้าจำไม่ผิด 5 เกียร์จะเป็นตัวไม่มีเทอร์โบ อยู่ในตัว 25se ครับ

มันมีทั้ง 5 เกียร์และก็ 4 เกียร์ครับ
ถ้าจำไม่ผิด 5 เกียร์จะเป็นตัวไม่มีเทอร์โบ อยู่ในตัว 25se ครับ

ตามนั้นครับ เจโบยังมีแค่4เกียร์เลยครับ

มีทั้ง2แบบครับ แต่ตัวbo จะมี4 เกียร์ครับ จะเอาเกียร์5ไปทำไย
มันสำหรับวิ่งประหยัดๆขำๆ ตำแหน่งเกียร์ก็ถูกต้องแล้วครับ

25 bo 4 เกียร์อ่ะถูกต้องแล้วครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุนมากๆครับ...สำหรับคำตอบ

ของผม มี 7 เกียร์นะ

เกียร์ D 4 เกียร์

เกียร์ N 1 เกียร์

เกียร์ R 1 เกียร์

เกียร์ P 1 เกียร์

รวมเป็น 7 พอดี

เคยมี 8 ด้วยนะ

เกียร์ พัง

ขำ ๆ นะคั๊บ :smile:

ของผม มี 7 เกียร์นะ

เกียร์ D 4 เกียร์

เกียร์ N 1 เกียร์

เกียร์ R 1 เกียร์

เกียร์ P 1 เกียร์

รวมเป็น 7 พอดี

เคยมี 8 ด้วยนะ

เกียร์ พัง

ขำ ๆ นะคั๊บ :smile:

ถ้างั้นของป๋มก็มี เกียร์เดียวละกัน เกียร์ ออโต้ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม