ประกาศ "เดือนหน้าเดือนเมษายน เมียไม่อยู่ทั้งเดือน ฮิ้ว...."

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31301
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31301

GiftZa/'/ โลมาขี้เมา@โคราช
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ว่าแต่กรูจะเอาตังที่ไหนไปแรดดีละหน้อ?????

ว๊าวววว..ยินดีด้วยนะคับ...:wink:

.. เอ่อ..แบบว่ายินดีกะน้าเจี๊ยบน่ะ!!!
หนีน้ากิ๊ฟได้ซะที..อุ๊บส์!!!:eeek:

กร๊ากกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ........ :biggrin:

ว๊าวววว..ยินดีด้วยนะคับ...:wink:

.. เอ่อ..แบบว่ายินดีกะน้าเจี๊ยบน่ะ!!!
หนีน้ากิ๊ฟได้ซะที..อุ๊บส์!!!:eeek:

กร๊ากกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ........ :biggrin:

หึหึหึ.........................

อยู่กะลูกไปอ่ะดีแล้ว

ให้ความอบอุ่นมันมั่งเหออ:mad:

ลูกบอกกูเกิดจาก ขวดเบียร์

อูยตาเก่งพูดถูก ลูกน่ะให้ความอบอ่นมันบ้างเหอะเมียไม่อยู่ก็เลี้ยงลูกไป
อย่ามาทำดีใจออกนอกหน้าไม่มีคนเลี้ยงก็ เอาเข้ากรุงเทพพี่น้องรอ
เล่นกะหลานอยู่ จะติดเตาไฟรอ

ลูกกิฟ ไมหน้าเหมือนยีราฟ

ลูกผม คนที่หันหลังคับพี่

เฮ้อ....แก่แล้วก็งี้...มองไรไม่ค่อยชัด:sweat:

แสดงว่าน้ากิฟยังไม่ มาว

น้าๆ ผมจะไป อ.พล ขอนแก่นนะครับ ขอเบอร์หน่อยจะได้ปรึกษาเส้นทางครับ

แสดงว่าน้ากิฟยังไม่ มาว

น้าๆ ผมจะไป อ.พล ขอนแก่นนะครับ ขอเบอร์หน่อยจะได้ปรึกษาเส้นทางครับ

เขร้..รู้จักแต่ ขอนแก่น อ่ะ อ.พล สงสัยต้องดูแผนที่อ่ะคับน้าเบียร์

081 5472 851

ปล.โทรมาชวนกินเหล้าได้ โทรมาถามทางคงจะยาก เพราะผมก็ไปมันมั่วๆ ทุกครั้งที่ไปไหนๆ 555 :sweat:

อย่าบอกนะ ว่าเมียน้า หอบลูก หนีตาม ยีราฟไปแล้วอ่ะ
image.php

เวง ลืมไป น้าแม่งขึ้นรถทัวแล้วหลับ ถึงเเล้ตื่น จะช่วยได้มั้ยเนี่ย คนพื้นที่จริงๆ ออกนอกพื้นที่ไม่ได้เลย

เขร้..รู้จักแต่ ขอนแก่น อ่ะ อ.พล สงสัยต้องดูแผนที่อ่ะคับน้าเบียร์

ปล.โทรมาชวนกินเหล้าได้ โทรมาถามทางคงจะยาก เพราะผมก็ไปมันมั่วๆ ทุกครั้งที่ไปไหนๆ 555 :sweat:

เข้.มีสาระอะไรบางเนี่ย...
ถ้าไม่รุไปไหนมาบ้านเพ่ดิตังค์ไม่ต้องเสียเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีกั้บ...

เอ่อออ พี่ๆ
อย่างนี้ มันปริ๊นท์ เก็บไว้ได้ใช่ป่ะ:wink: :biggrin:

เขร้...สุดท้ายก็เป็นแค่...กระทู้ฆ่าตัวตาย:sweat: :cry:

เข้.มีสาระอะไรบางเนี่ย...
ถ้าไม่รุไปไหนมาบ้านเพ่ดิตังค์ไม่ต้องเสียเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีกั้บ...

นอนเสื่อวะน้ากิ๊ฟ อุวะอุวะ เฝ้าหน้าบ้านป๋าไปก่อนเลย

สาระมีแว๊บเดียไงป๋า ที่เหลือ เมาล้วนๆ

ลูกกิฟ ไมหน้าเหมือนยีราฟ
เห็นพี่โจ้เล่นตั้งแต่กระทู้แต่งรถละ 55555555

อย่าบอกนะ ว่าเมียน้า หอบลูก หนีตาม ยีราฟไปแล้วอ่ะ
image.php
5555555555555555555555555555555

นี่ไงสาระ:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

ไฟล์แนบ

53.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
    54.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114

ไอ้ฟรายเมริงไป ขอนแก่นไม่ผ่าน อ.พล ก็มั่วแล้ว ก็
ฝั่งธน บางบัวทอง บางปะอิน วังน้อย หนองแค สระบุรี มวกเหล็ก ปากช่อง สี่คิ้ว สูงเนิน บ้านเมริง โคราช ..พิมาย....คง......เมืองพล.....ขอนแก่นไง...

ไอ้ฟรายเมริงไป ขอนแก่นไม่ผ่าน อ.พล ก็มั่วแล้ว ก็
ฝั่งธน บางบัวทอง บางปะอิน วังน้อย หนองแค สระบุรี มวกเหล็ก ปากช่อง สี่คิ้ว สูงเนิน บ้านเมริง โคราช ..พิมาย....คง......เมืองพล.....ขอนแก่นไง...

พวกบ้านนอก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม