คิดว่าอายุเท่าไหร่จะเลิกแต่งรถกันครับ....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่าไม่เกี่ยวกับอายุนะครับ อยู่ที่ใจรักมากกว่าและต้องมีกะตังค์ด้วย ทำไปเหอะครับถ้าไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ถ้าเดือดร้อนก็ไม่ต้องทำ เอาแบบสบายใจด้วย:smile:

พอดีทางบ้าน........เข้าใจจะเลิกแต่งไม่ได้หรอก
ครับเพราะ.........ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

เหอออออออ.....!!

สงสัยพี่เหวกแกโดน ผบทบ.(ผู้บังคับบัญชาทางบ้านบ่น):sweat:

เพราะล่าสุดจับไปใส่ยูราชมาอย่างหล่อ

เห็นบ่นแม็กเดิมใส่อยู่มันเล็กไป

ต้องเปลี่ยน 18 ทำไงได้ใจมันรักอ่ะนะ

หรือว่าไงเจ้าของกระทู้..คริ คริ:biggrin:

......ไม่มีกำหนด ขอแค่มีตังค์ก็จะทำไปเรื่อยๆ.......ตอนนี้ก็กะลังทำอีกคันละ....5 5 5

ทำไงได้อะน่ะ ก็ของมันชอบนิทุกวันนี้เมียยังบ่นเร้ยก็จะแต่งมันไปเรื่อยๆ ตราบไดที่ยังหาเงินได้อยู่ สู้ไม่ถอยจนกว่าจะหมดลมหายใจ :redface:

เธอคือลมหายใจ

เธอคือทุกอย่าง

จะรักเธอ..ไม่มีวันจาง..

ไปจาก..ใจ

ยังไงก้อต้องทำ ต้องแต่งไปเรื่อย.... ๆๆๆ

จนกว่าขาจะเหยีบคันเร่งไม่ไหว

จนกว่าตาจะพร่ามองไม่เห็น

และจนกว่า..จะตาย.......

พอดียังต้องปั้นกันอีกนาน ทำไปเรื่อยๆ ทุกวันนี้ไม่มีไรทำก้อเปิดฝาโปงแล้วยืนมอง แม๋มันมีความสุข.....วันนี้กรูจะทำอะไรกะมันดีว๊า

วันไหนมีตังค์เยอะๆแล้วค่อยมองหาแบบอื่น......แต่น้องเซฟเป็นเบอร์หนึ่งเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
เหอออออออ.....!!

สงสัยพี่เหวกแกโดน ผบทบ.(ผู้บังคับบัญชาทางบ้านบ่น):sweat:

เพราะล่าสุดจับไปใส่ยูราชมาอย่างหล่อ

เห็นบ่นแม็กเดิมใส่อยู่มันเล็กไป

ต้องเปลี่ยน 18 ทำไงได้ใจมันรักอ่ะนะ

หรือว่าไงเจ้าของกระทู้..คริ คริ:biggrin:

มีนิดๆ:biggrin: แต่ทำงัยได้ เพราะ.............

ผมเกิดมาเพื่อแต่งรถจริงๆ
jazz ที่ซื้อให้เค้า ผมก็แต่งซ้า.....:wink: กระบะ 4w ก็ขับไม่แพ้รถเก๋งเลย จนเธอเคยเอ่ยปากว่า ขนาดเปลี่ยนมาขับกระบะเธอก็ยังขับเร็วไม่แพ้รถเก๋งเลยเนอะ ทำไงได้ พอนั่งลงหลังติดเบาะปุ๊ป อะดีนารีน มันก็หลั่งเป็นไปโดยสัญชาตญาณ ทุกวันนี้ก็พยายามอยู่ ว่าจะไม่แระ...:cry: แต่ก็คงแต่งไปจนให้ลูกมันเอาไปใช้ต่อ เหอ เหอ :byebye: :byebye:

จนกว่าจะเตะปีบไม่ดัง อิอิ:biggrin:

ก็แต่งปาย เรื่อยๆ แต่ต้องดูกำลังเงิน ด้วย แต่ก็พิจารณาจากการใช้งานเป็นหลัก ถ้าซนมากแล้ว ใช้งานยาก ก็ไม่ทำ ก็คงแต่งนิดแต่งหน่อยตามประสาอะคับ ก็เดินเซียงกะมันสนุก กว่าเดินช้อปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าเป็นกอง

เธอคือลมหายใจ

เธอคือทุกอย่าง

จะรักเธอ..ไม่มีวันจาง..

ไปจาก..ใจ

ยังไงก้อต้องทำ ต้องแต่งไปเรื่อย.... ๆๆๆ

จนกว่าขาจะเหยีบคันเร่งไม่ไหว

จนกว่าตาจะพร่ามองไม่เห็น

และจนกว่า..จะตาย.......
อาการแบบเน้....เข้าเรียกเข้าเส้นเลือดดดดดดดดดดด......ปายแว้ววววววว :sexy_girl: :sweat:

ผมแต่งเผื่อให้ลูกมันไปเลยคับ โตขึ้นมันจะได้ไม่ต้องเหนื่อยเหมือนพ่อมัน

ถ้าไม่ต้องขอตังค์ใครมาแต่ง กูยืม หรือทำให้ตัวเองและผู้อื่นเดือดร้อนก็แต่งไปเถอะครับ
รถไม่เคยทำร้ายเรา มีแต่เราที่ทำร้ายตัวเองและรถของเรา

ผมแต่งเผื่อให้ลูกมันไปเลยคับ โตขึ้นมันจะได้ไม่ต้องเหนื่อยเหมือนพ่อมัน
ชอบความเห็นอันนี้มากมาย โป๊เชะ โดนใจ
โป๊ะเชะๆ โดนใจๆ เอาไปเลย 5 ดาว 55555

ถ้าไม่ต้องขอตังค์ใครมาแต่ง กูยืม หรือทำให้ตัวเองและผู้อื่นเดือดร้อนก็แต่งไปเถอะครับ
รถไม่เคยทำร้ายเรา มีแต่เราที่ทำร้ายตัวเองและรถของเรา
เข้าแนว "เดิมๆ ก็ดีอยู่แล้ว...ไม่น่าเลยกู..." ใช่มั้ยว่ะตั๋งกี้

สำหรับผม....
ไม่ได้ขึ้นอยู่กับอายุหรอกคับ ...

ขึ้นอยู่กะตังมากกว่า...

ตังหมดก็อดแต่ง.....

อดแต่งทั้งรถ....

อดแต่งทั้งเมีย...

มีตังเมื่อไหร่แต่งเมื่อนั้น อิอิ ไม่มีตังก้อ หยุดแต่ง มีตังแล้วแต่งใหม่ วนไป วนไป 555:biggrin:

ผมกะจะแต่งให้ขนส่งไม่รับโอน (ตอนนี้แค่โป่งก็ไม่ผ่านแล้ว) จะได้ไม่ต้องขาย จอดคลุมผ้าไว้ แล้วอีก 20 ปีขุดเอามาทำ retro ให้ลูกสาวเอาไปแรด

อดแต่งไม่ได้จิงๆ ขนาดป๋มยังขับไม่ได้ก์ยังให้พี่เอาไปแต่งให้
เห็นรถคนอื่นสวยแล้วมันขึ้น....ออกแนวอิจฉามากมาย โฮะๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม