• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เกจ์วัด DEFI ทุกรุ่นราคาเริ่มต้นที่ 700 บาท!! มีบริการติดตั้งและจัดส่งถึงที่!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nikkigt4
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆทั้งสองท่านที่สั่งสินค้าไว้วันศุกร์ตอนเย็น ผมทำการจัดส่งให้เมื่อวานแล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

พี่ๆทุกท่านที่ได้ทำการสั่งสินค้าไว้ ผมทำการจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบพระคุณทุกท่านมากๆครับผม

คุณ ฤทธิรุท ผมทำการจัดส่งสินค้าให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับผม

คุณดนัยและคุณฤทธิรุท ผมทำการส่งสินค้าให้เพิ่มแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับผม

คุณซาบรี ผมทำการจัดส่งสินค้าให้แล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

คุณวราเทพ ผมทำการจัดส่งสินค้าให้แล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

คุณอภิสิทธิ์ ผมทำการจัดส่งสินค้าให้แล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

คุณภูริต คุณสุพจน์ และคุณธีรยุทธ ผมทำการจัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

คุณมานพและคุณธรรมนูญ ผมทำการจัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

คุณ ธรรมนูญ เลขที่ EMS - EK594155617TH

คุณมานพ เลขที่ EMS - EK702233523TH

คุณสุพจน์และคุณน้ำขิง ผมทำการจัดส่งสินค้าให้แล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับผม

พี่ๆทั้งสองท่านที่ได้ทำการสั่งสินค้าไว้ ผมทำการจัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม