ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งอน!!!!! เอ ไม่ให้ยืมยาง :coolly-0018:
เพราะมันต้องลงสตรีทเรเดียลRBด้วยไงครับเนื่องจากหัวหน้ามุ้งลวดสั่งมาให้จัดการพวกMAPในวันนั้นให้เรียบร้อย:coolly-0028:

อดไปวิ่งรุ่นเขาเดิมเลยมุ้งลวดน้อยเลย
เสาร์นี้ติดต้องเขียนรายงานสัมณาส่งวันจันT_T.....

อดไปวิ่งรุ่นเขาเดิมเลยมุ้งลวดน้อยเลย
เสาร์นี้ติดต้องเขียนรายงานสัมณาส่งวันจันT_T.....

ไม่เป็นไร เดี๋ยวเป็นตัวแทน เบส ลงแทนและกัน เอาใจช่วยด้วยน่ะครับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
เพราะมันต้องลงสตรีทเรเดียลRBด้วยไงครับเนื่องจากหัวหน้ามุ้งลวดสั่งมาให้จัดการพวกMAPในวันนั้นให้เรียบร้อย:coolly-0028:
ถ้าอย่างนั้น OK ครับ ว่าแต่ใครจะสงเคราะห์ บ้างครับ ผมสัญญา ว่า จะขับให้ได้ 12.xx sec ถ้าไม่ได้ให้เตะ (ไอเอ)เลยครับ:coolly-0033:

ถ้าอย่างนั้น OK ครับ ว่าแต่ใครจะสงเคราะห์ บ้างครับ ผมสัญญา ว่า จะขับให้ได้ 12.xx sec ถ้าไม่ได้ให้เตะ (ไอเอ)เลยครับ:coolly-0033:
5555 พี่เก๋จัด R1R-275 ให้หน่อยครับ+คอลย์ซิ่ง
เพื่อเพื่อนได้เสมอ เเต่มรึงห้ามเบริน์เกิน4รอบวงล้อ/ครั้ง:coolly-0028:

บังอิมบอกอยากเจอเอในRBเรเดียลมือใหม่ด้วยครับ

ส่งวันจัน แต่ไปแข่งอะวันเสาร์กลางคืนแป็ปเดียวเองนะเว้ย

อู่บ้านเอ็งก็กินเหล้าไม่ได้ทำรายงานอยู่ดีอะ

ไม่เป็นไร เดี๋ยวเป็นตัวแทน เบส ลงแทนและกัน เอาใจช่วยด้วยน่ะครับ:coolly-0033:
เหลือเราสองคนแล้วละคับพี่โอ๊ต

ว้าววววว เอาจิงเว้ยเห้ยพี่โอ๊ต จะรอชมนะคับพี่

5555 พี่เก๋จัด R1R-275 ให้หน่อยครับ+คอลย์ซิ่ง

เพื่อเพื่อนได้เสมอ เเต่มรึงห้ามเบริน์เกิน4รอบวงล้อ/ครั้ง:coolly-0028:
เบื่อคอยล์สีฟ้าเกะกะที่ร้านจริงๆ :coolly-0028:

ไฟล์แนบ

5.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 8
หมีประกาศกร้าวต้องเร็วกว่าพี่โอ๊ตเป็นพองัดไม้เด็ดเสาร์นี้พบกันแน่ที่คลอง5ครับ

ส่งวันจัน แต่ไปแข่งอะวันเสาร์กลางคืนแป็ปเดียวเองนะเว้ย

อู่บ้านเอ็งก็กินเหล้าไม่ได้ทำรายงานอยู่ดีอะ
นี่มันนิสัยเมิงช๊าด ชาดดดดดด ฮ่า ๆ ๆ

หมีประกาศกร้าวต้องเร็วกว่าพี่โอ๊ตเป็นพองัดไม้เด็ดเสาร์นี้พบกันแน่ที่คลอง5ครับ

ขยับบูสเพิ่มสักนิดน่าจะพอ คิคิ:coolly-0010::coolly-0010:

นี่มันนิสัยเมิงช๊าด ชาดดดดดด ฮ่า ๆ ๆ
เด๋วนี้ไม่ค่อยได้กินเลยนร้าาาาา

พาดหัวข่าวเช้านี้..
"มุ้งลวดลั่นเสาร์นี้แม็บเจอดีแน่"

"บิ๊กตั้มขู่บิ๊กอ๋อย นัดศึกชิงชัยเสาร์นี้ ห้ามโกง"

จากหนังสือพิมพ์
ไทยแม็บ และ มุ้งลวดเดลี่
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

"บิ๊กตั้มขู่บิ๊กอ๋อย นัดศึกชิงชัยเสาร์นี้ ห้ามโกง"

จากหนังสือพิมพ์
ไทยแม็บ และ มุ้งลวดเดลี่
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

น้องชายบอกจะแดกให้เรียบ จบข่าว