• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โครตจะพร้อม มาเต็ม แมตนี้

มีข่าวมาฝาก ไปช้าได้จอดข้างนอกแน่นอนครับ เนื่องจากรถซิ่งไปกันเยอะมาก ครับงานนี้

มีข่าวมาฝาก ไปช้าได้จอดข้างนอกแน่นอนครับ เนื่องจากรถซิ่งไปกันเยอะมาก ครับงานนี้
มึงรู้ได้ไงว่าพร้อมวันนี้สตารท์ไม่ติดครับ:coolly-0041:

หมีบอกว่าถ้าคราวนี้ไม่เห็นเลข13.2sec.ฟ้องพ่อขอทำชุดใหญ่แน่ๆครับ

คนที่พร้อมที่สุดคือ ( เบส ชนะรวด )ครับ

หมีบอกว่าถ้าคราวนี้ไม่เห็นเลข13.2sec.ฟ้องพ่อขอทำชุดใหญ่แน่ๆครับ

เอาแค่ 13.2 วิ เองเหรอ
งั้นผมปิดบูสวิ่ง ไหลออกก็พอแล้วมั้ง :coolly-0028:

เอาแค่ 13.2 วิ เองเหรอ
งั้นผมปิดบูสวิ่ง ไหลออกก็พอแล้วมั้ง :coolly-0028:​
โห..ไอหมีงูเห่ามาขู่ถึงที่เลย..555:coolly-0028:

แอรโฟลพังครับ:coolly-0017:

รับคำสั่งจากหัวหน้ามุ้งลวด(ตั้ม สวนลุม)...ให้พรุ่งนี้เตรียมรับศึกกับพวกMAPทั้งหลายและถ้าในแต่ละรุ่นชาวมุ้งลวดได้ชัยชนะหัวหน้าจะจัดรางวัลอย่างงามครับ

ไฟล์แนบ

8.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    22.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
purchase cheap hydrocodone 94

low cost hydrocodone ibuprofen 7.5mg 200mg Trenton SLOLARBEFEANO and hydrocodone online without prescription comparative metabolism hydrocodone Tucson This medication can cause you to have unusual results with certain urine tests. Tell any doctor who treats you that you are using hydrocodone and acetaminophen. Also see: hydrocodone information Italy P.S. Sorry for choosing "O r T For Nissan" to leave a offer for you about buying hydrocodone www.cefiro-thailand.com/board - nice forum! Thank you!

attachment.php

เห้อ!! เต่าอีกแล้วเรา.........................

ไฟล์แนบ

71 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
รู้แต่ว่าหมีเต็มพิกัดครับงานนี้(มันเอายางกรูไปแล้ว)

ปอลอ..ให้ชาวมุ้งลวดเตรียมนำตะกร้าหรือกระบุงไปใส่ถ้วยของตัวเองด้วย จะได้ไม่ทะเราะกันเหมือนคราวที่แล้วอีก "เฮ้ยๆๆมรึงมาช่วยกรูขนถ้วยหน่อย"อย่าให้เกิดขึ้นอีก ไม่อยากได้ยิน อายพวกกล่องพ่วงเขา..
แล้วอีกเรื่องนึงคือ..พวกกล่องพ่วงเค้าบอกมาว่าชาวมุ้งลวดชอบแย่งกันขึ้น โพเดี้ยม อย่างไม่มีระเบียบ ไม่ยอมให้โอกาสเค้าบ้าง จึงขอให้ชาวมุ้งลวดแบ่งให้เค้าซักรุ่นก้อยังดี..อิอิอิอิ..5555...
<!-- / message --><!-- sig -->

เบสบอกว่าสนามวันที่28พคนี้ขอท้าพี่โอ๊ตใครแพ้ต้องเสียเบียร4กระป๋องครับ

ตามที่มีมติกันโดยในวันที่28นี้จะเเบ่งรุ่นแข่งกันในกลุ่มK-SPORTส่งตามรุ่นดังนี้ครับ1.รุ่นเขาเดิมอายุตั้งแต่22-32ปีครับ
2.รุ่น6สูบยางเรเดียลอายุตั้งแต่23-33ปีครับ
3.รุ่นสตรีท275อายุตั้งแต่34-40ปีขึ้นไปครับ
(ถ้าใครอายุเกินจากนี้ลงโอเพ่นใหญ่ครับ...555):coolly-0040::coolly-0040:

<!-- / message --><!-- sig -->

เบสบอกว่าสนามวันที่28พคนี้ขอท้าพี่โอ๊ตใครแพ้ต้องเสียเบียร4กระป๋องครับ
เบส..................................แม่งเมาอยู่แน่ๆ