• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมขอตัวมาแข่ง 10 วิ สนามระยองนะค๊าฟฟฟ

HBD ครับพี่ตั้ม ( เดี๋ยวมีของขวัญเซอรไพรนะ ) 555

NISSAN THAILAND DRAG RECORD 2011 </B>

[TBODY] [/TBODY]

<HR class=hrcolor SIZE=1 width="100%"]Moemag & Racingsociety</B>

12/03/2011 ณ.สนามคลอง 5 DRAG AVENUE

เปิดซ้อมเวลา 11.00 น.

ค้นหาเครื่อง นิสสัน ที่เร็วที่สุดในประเทศ

...NISSAN THAILAND DRAG RECORD 2011
เครื่อง Nissan สามารถลงแข่งได้ไม่กำหนดบอดี้ครับ
ค้นหาเครื่อง Nissan ที่เร็วที่สุดในประเทศไทย
1.OPEN ULIMITED 3 อันดับ
Over All 10 อันดับ
2.PRO TURBO NISSAN 6 CYCLE 3อันดับ ขับเคลื่นล้อหลัง
3.SUPER TURBO NISSAN 6 CYCLE 3อันดับ ขับเคลื่อนล้อหลัง
4.PRO TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหน้า
5.SUPER TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหน้า
6.PRO TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหลัง
7.SUPER TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหลัง
8.PRO NA NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหน้า
9.PRO NA NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหลัง
10.Cefiro PRO Turbo 6 CYCLE เครื่องข้ามสายพันธ์ 3 อันดับ
11.Super R35 3 อันดับ
12.PRO Turbo ขับเคลื่อน 4 ล้อ 3 อันดับ
กำหนดยางสำหรับขับเคลื่อนล้อหลังให้ใช้ยางซอฟขั้นต่ำขอบ17เท่านั้นห้ามใช้ยางนิ้วขอบ15กำหนดยางขับหน้าให้ใช้ได้แค่เรเดียนซอฟเท่านั้น
OPEN ULIMITED ต้องเครื่อง Nissan เท่านั้น
รุ่น PRO TURBO กำหนดเครื่องสภาพเดิม เฮดเทอร์โบเดิมเทอร์โบเดิมเวสเกตกระป๋อง (หมกได้แต่โข่งเดิม)กำหนดยางขอบ17ซอฟได้ทุกรุ่น

รุ่น Super สามารถใช้ยางTREAD WEAR ไม่ต่ำกว่า 100 (ห้ามยาง DRAG RADIAL,DRAG SLICK)

ค่ากำหนดของยาง

Toyo Tires Proxes R888 Treadwear = 100

Nitto NT01 Treadwear = 100

Federal 595 RS-R Treadwear = 140

Yokohama Neova AD07,AD08 Treadwear = 180

Protenza RE-01R, RE11 Treadwear = 180

Hankook Ventus R-S2 Treadwear = 200

Protenza RE001 Treadwear = 220

Achilles 123 Treadwear = 220

Kumho Ecsta MX KU15 Treadwear = 220

Toyo Tires Proxes T1R Treadwear = 280

Silverstone FTZ Sport EVOI VIII Treadwear = 280

BF goodrich G-Force Sport Treadwear = 340

Pirelli P-Zero Nero Treadwear=60

Bridgestone RE 050 Treadwear =140

Bridgestone S-03 Treadwear =220

YOKOHAMA S-drive Treadwear=300,

YOKOHAMA-Drive R1 Treadwear= 300

Goodyear F-1GSD3 Treadwear=320

Michelin Pilot Preceda Treadwear=280 ดูเพิ่มเติมดูเพิ่มเติม

<!-- / message --><!-- sig -->__________________

ขอให้ตั้มสวนลุมมีความสุขมากๆในวันเกิดครับ:coolly-0003:

ขอให้พี่ตั้มหล่อวันหล่อคืน เมียรักเมียหลงคับผม แข็งๆแรงๆคับผม

ขอบคุณมากๆนะครับ..:coolly-0044:
และขอให้พรดีๆของทุกท่านที่อวยพรจงย้อนกลับคืนสู่ทุกท่านอย่างสาสม..:coolly-0028:

HaPPy HaPPy BRiTHDaY พี่ตั้มครับ มีความสุขมากๆน้าครับ

ปล.พี่เขาอกหักเหรอครับ....:coolly-0043:

แฮปน้อยๆ ปรี้เยอะๆๆนะคับพี่ตั้ม

มีความสุขมากๆนะคับบ ขอให้ สุขสม บ่มิสม

พร้อมกันรึเปล่าครับสำหรับงานในวันพรุ่งนี้

พร้อมแล้วคร้าบบบบ เด๋วพุ่งนี้จะปั้นนักขับคนใหม่ด้วยคร้าบบบบ

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณพี่ตั้ม ขอให้สายตาแข็งแรงครับ ชัดเจนครับ

แก้ไขล่าสุด:
HBD คะพี่ตั๊ม ขอให้พบแต่ความสุขนะคะ สุขภาพแข็งและแรง ประสบความสำเร็จในทุกสิ่งอย่าง และก็ขอให้มุ้งลวดจงเจริญ :coolly-0028:

วันนี้สนุกมาก และก็เหนื่อยมาก:coolly-0007:
ขอบคุณพี่เก๋ครับพี่ทำรถแรงๆให้ขับ
พี่พรที่ช่วยเติมน้ำมันเกียให้
และขอบคุณพี่ทุกๆคนมากครับ
สนุกมากครับ:coolly-0027:

ขอบคุณทุกๆท่านที่ไปร่วมสนุกกันในงานRZครับ..แต่มีบางท่านถึงขั้นปิดหมู่บ้านฉลองกันเลย:coolly-0028:

ที่3รุ่น14วินาทีมารายงานตัวหน่อยครับ...555