• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เต็ง + เก็งจนตัวดำเลย

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

เดี๋ยวรู้จัก...ไมค์ ไทสันในเสต็ปเครื่องยนต์ใหม่แน่มึง(อิมฝากบอกว่าเดี๋ยวเจอกันครับ):coolly-0018:

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

อย่าลืมพรุ่งนี้งานเลี้ยงพ่อลูกหมีตอนหกโมงเย็น(โต๊ะจีน)ครับ

แล้วเจอกันพุ่งนี้ตอนเย็นๆนะคับ

คืนนี้ขอ ออกไปช่วยจอนนี่ก่อนนะคับ มันจมน้ำอยู่ คิคิ

แล้วเจอกันพุ่งนี้ตอนเย็นๆนะคับ

คืนนี้ขอ ออกไปช่วยจอนนี่ก่อนนะคับ มันจมน้ำอยู่ คิคิ
ไม่ชวนเบสลูกปืนหรือจ๊ะ :coolly-0026:

เจอกันเย็นนี้นะคับพี่น้อง

เต็ง + เก็งจนตัวดำเลย

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​
[/QUO

เดี๋ยวรู้จัก...ไมค์ ไทสันในเสต็ปเครื่องยนต์ใหม่แน่มึง(อิมฝากบอกว่าเดี๋ยวเจอกันครับ):coolly-0018:
พร้อมเสมอครับ สำหรับบังอิมตุ๊ดดๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

โปรแกรมระยองกำลังจะมีคนเป็นตุ๊ด

ทะลักแน่นอนครับ
:coolly-0037:​

:coolly-0022: แชมป์ไปแน่นอน

คนที่จะไปพักพัทยาวันเสาร์ที่29นี้ให้โทรมาบอกล่วงหน้าก่อนวันพุทธที่26ด้วยจะได้จองห้องที่พัทยาเหนือครับและคนที่จะไปงานแข่งที่ระยองในวันอาทิตย์โดยที่ไม่ได้ค้างที่พัทยาในวันเสาร์ให้เข้ามาขนของที่จะไปแข่งของตนเองด้วย(ตัวใครตัวมัน)เช่นน้ำมัน100LLและอื่นๆก่อนวันศุกร์ที่28นี้ส่วนในวันอาทิตย์ให้ไปเจอกันที่หน้าสนามที่ระยองตอน09.15น...เป็นอันทราบทั่วกันครับ
(ส่วนตัวผมไปตั้งแต่วันเสาร์แล้วครับเพราะไม่ใช่ตุ๊ด...555)

งานนี้คนไม่ไป ไม่เป็นตุ๊ดๆๆๆ ครับ

เบื่อพวกตุ๊ดที่ไม่ไปวันเสาร์อ่ะ:coolly-0028:

AAA น้อยมาแล้ว:coolly-0044:

คงอดไปแน่นเลย
คุณหมอผู้หญิงนัดตัดไหมที่นิ้ว
วันเสาร์ตั้งแต่9.30-14.00

คงไม่ตุ๊ดนะครับคุณหมอนัดผมแล้ว:coolly-0042:

แก้ไขล่าสุด:
ขอขอบคุณ พี่ น้อง พ๋องเพื่อน ทุกท่านที่มาเยี่ยมและให้กำลังใจ ด้วยใจจริงครับ

ไฟล์แนบ

48.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    68.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57