• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

civic ผม 402 ชิงไฟยังวิ่ง 16.9 เลยแล้ว 201 มันจะวิ่งได้เท่าไรนะ คิดเอาเอง:coolly-0022:
ถ้าใครกลัวก็อย่าไปครับโดยเฉพาะ ตั้ม 7 A ฮิ เขี่ยตลอดแต่ไม่เคย:coolly-0019:

ผมพูดถึงให้เอา cefiro ไป.. ไม่ได้บอกว่าให้เอา pro4 ไปซะหน่อย civic คุณอาจจะวิ่ง 16.9 ได้บนพื้นสนาม แต่บนพื้นถนนอาจจะโดนสามห่วงผมได้..:coolly-0003: เพราะว่า 7A ผมลูกเล็กแต่ก้านยาวกว่าทุเรียนนนท์ซะอีก..

ไอเรื่องไปอ่ะผมไปแน่นอน..
"ผมเคยหลอกผู้หญิงแต่ผมไม่เคยหลอกเพื่อน" :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

http://www.youtube.com/watch?v=YS8vBY27ow8&feature=grec_index
http://www.youtube.com/watch?v=Nt7ZUqp3Ky4&feature=channel

ผมพูดถึงให้เอา cefiro ไป.. ไม่ได้บอกว่าให้เอา pro4 ไปซะหน่อย civic คุณอาจจะวิ่ง 16.9 ได้บนพื้นสนาม แต่บนพื้นถนนอาจจะโดนสามห่วงผมได้..:coolly-0003: เพราะว่า 7A ผมลูกเล็กแต่ก้านยาวกว่าทุเรียนนนท์ซะอีก..

ไอเรื่องไปอ่ะผมไปแน่นอน..
"ผมเคยหลอกผู้หญิงแต่ผมไม่เคยหลอกเพื่อน" :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เดี๋ยวฟ้องน้องนะครับ:coolly-0028:

หวัดดีครับ พี่ๆทุกคน:coolly-0034:

หวัดดีครับ พี่ๆทุกคน:coolly-0034:
สนใจไหมไปวิ่งที่ระยองกับพี่อ๋อยพี่ตั้มพี่เอพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลายครับ..ไม่ไปไม่เป็นไรแต่เป็นตุ๊ด...555:coolly-0041:

สนใจไหมไปวิ่งที่ระยองกับพี่อ๋อยพี่ตั้มพี่เอพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลายครับ..ไม่ไปไม่เป็นไรแต่เป็นตุ๊ด...555:coolly-0041:

แล้วพี่เก๋จะเป็นตุ๊ดรึป่าวคับ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

มีสายรายงานว่า การแข่งขันวันที่ 30 นี้เป็นงานที่คุณสมภพ(อ้วน)เป็นคนจัด ไม่ใช่พี่ตู่ที่เคยจัดประจำทุก 3 เดือน เป็นการจัดตัดหน้ากันคับ... ช่วยเตือนรถที่จะมาแข่งให้นำเอกสารรถต่างๆๆติดมาด้วย ผมไม่แน่ใจว่าเค้าเคลียร์ตำรวจไว้แค่ไหน ฝากพี่บอกพวกๆๆกันด้วยเน้อ....ผู้หวังดีเค้าบอกมาาาาาา

มีสายรายงานว่า การแข่งขันวันที่ 30 นี้เป็นงานที่คุณสมภพ(อ้วน)เป็นคนจัด ไม่ใช่พี่ตู่ที่เคยจัดประจำทุก 3 เดือน เป็นการจัดตัดหน้ากันคับ... ช่วยเตือนรถที่จะมาแข่งให้นำเอกสารรถต่างๆๆติดมาด้วย ผมไม่แน่ใจว่าเค้าเคลียร์ตำรวจไว้แค่ไหน ฝากพี่บอกพวกๆๆกันด้วยเน้อ....ผู้หวังดีเค้าบอกมาาาาาา
กลัวจังไม่ไปแล้ว..

ไปกิน ทุเรียนหลอ ฮิ ฮิ ฮิ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไปไม่ไปบอกกันล่วงหน้านะคร้าบบ จะได้เคลียคิวให้ว่าง

เปงเรื่องของผู้จัดงานเค้า...พวกพี่ๆๆทั้งหลายไม่ต้องกัวเอาเอกสารรถติดมาด้วย..เผื่อไว้เรามาแข่งกันมันส์ๆๆเน้อ...มีรัยให้ลุง109เคลียร์:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

civic ผม 402 ชิงไฟยังวิ่ง 16.9 เลยแล้ว 201 มันจะวิ่งได้เท่าไรนะ คิดเอาเอง:coolly-0022:
ถ้าใครกลัวก็อย่าไปครับโดยเฉพาะ ตั้ม 7 A ฮิ เขี่ยตลอด
แต่ไม่เคย:coolly-0019:
6 สูบVQ วิ่งได้ป่าวครับ <แต่มีเพิ่มออกเทนแบบหัวฉีด>:coolly-0018:
ตึงๆๆๆหัว.........................:coolly-0011:โอ้ย

ไม่มีปัญหาไปแน่นอนเพราะอ๋อยกับเอเพิ่งเข้ามาคอนเฟริมที่อู่เมื่อตอนเย็นว่าไปแน่นอนครับ..อีกอย่างสัตหีบ.ระยอง.เมืองจัน.ตราดถิ่นเดิมของผมซะด้วยครับ..:coolly-0041:

วันที่ 30 จะออก กันกี่โมงคับพี่น้อง

ผมไปงานแต่งงานที่ปราจีนตอนเช้า เสดตอนบ่ายก็หวดตามไปที่ระยองเลย คิคิ

วันที่ 30 จะออก กันกี่โมงคับพี่น้อง

ผมไปงานแต่งงานที่ปราจีนตอนเช้า เสดตอนบ่ายก็หวดตามไปที่ระยองเลย คิคิ
ว่าแล้วมีงานอีกจนได้:coolly-0002: