• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้เป็นวันทำงานวันสุดท้ายของปีนี้ หยุดยาวๆไปถึงวันที่ 10 มค. ปีหน้า
แย่จัง ไม่รู้จะทำอะไร..:coolly-0010:

วันนี้เป็นวันทำงานวันสุดท้ายของปีนี้ หยุดยาวๆไปถึงวันที่ 10 มค. ปีหน้า
แย่จัง ไม่รู้จะทำอะไร..:coolly-0010:

ไปทำความสะอาด บ้านบางแคไงพี่:coolly-0044:

:coolly-0040:โอ้โห น่าอิจฉามากเลยอ่ะ:coolly-0044:

ความสุขของน้องกระบองไงครับ

พรุ่งนี้ไปดู F1 กันไหมคร๊าบบบบ

มาพาดพิงอีกนะครับพี่เอหน้ายก. อิอิอิ

แต่พี่อิมมาโมเพียบเลยอะครับ

อากาศดีเย็นสบายน่าดื่มนักแล

แก้ไขล่าสุด:
ไปดูบังอิมเอารถไปแข่งกับF1หรือครับ...555 :coolly-0028:
ไม่ต้องไปดูหรอกพี่
ว่างทำบิลไว้รอผมดีกว่า

ผมจะลักพาตัวพี่เก๋มาขอนแก่น
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เย็นจัด 19 องศา
ณ ตอนนี้ ปากแตกหมดแล้ว

ไม่ต้องไปดูหรอกพี่
ว่างทำบิลไว้รอผมดีกว่า
ผมจะลักพาตัวพี่เก๋มาขอนแก่น
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ใครขโมยไปเค้าจะระเบิดพลีชีพ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงานดังหวังไว้ครับ เพราะช่วงนี้ป่วยหนักเลย พึ่งออกจาก รพ มา 2 วันนี้เอง หลังจากนอนรักษาตัวเกือบเดือน ด้วยโรคภาวะหัวใจวาย เล่นเอาแทบหนัก ถ้าอาการดีขึ้น จะเอารถไปทิ้งไว้ที่อู่นะครับ ทำต่อครับ :coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:

เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงานดังหวังไว้ครับ เพราะช่วงนี้ป่วยหนักเลย พึ่งออกจาก รพ มา 2 วันนี้เอง หลังจากนอนรักษาตัวเกือบเดือน ด้วยโรคภาวะหัวใจวาย เล่นเอาแทบหนัก ถ้าอาการดีขึ้น จะเอารถไปทิ้งไว้ที่อู่นะครับ ทำต่อครับ :coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:
หายไว้ๆๆครับ
:coolly-0031:​

300ม้าขึ้นไปเท่านั้นครับ

เป็นกำลังใจให้หายไวๆนะคะเกี่ยวกับหัวใจสะด้วยยิ่งต้องระวัง เทคแคร์คะ :coolly-0033:

พี่เก๋คับ...วันอาทิตย์ที่ 26 นี้ผมจะไปทิ้งรถไว้ที่พี่ประมาณบ่าย 2 บ่าย 3 นะคับ