• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลูกพี่ผมเคยสอนไว้ว่าทำรถที่ไหนก็ได้แต่ต้องดีครับ...555

พี่ก้อเพิ่งสอนผมตะกี้นี้เองนะฮับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีที่ไน๋ดีเท่า K-SPORT อ่ะฮับ

พี่ก้อเพิ่งสอนผมตะกี้นี้เองนะฮับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีที่ไน๋ดีเท่า K-SPORT อ่ะฮับ
เย้ย...ตามนี่อีกแว้วววว..555:coolly-0028:

มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง เมื่อสายๆของวันนี้แนนขับรถไปอู่มา ช่วงนี้แนนใช้รถกะบะพี่เก๋เนื่องด้วยน้อง ACCORD เคลมริ้วรอยรอบคัน แนนเติมน้ำมันก่อนขึ้นทางด่วน ซึ่งแถวนั้นมีแต่ปั๊มบางจากที่แนนไม่ชอบเติมสักเท่าไหร่ เข้าไปจอดแล้วบอกว่า แก๊ซโซฮอล์ 95 200 บาทคะ ตัวเองก็ยุ่งกะการโทรสับอยู่อะไรมากมายไม่รู้ สักพักเด็กปั๊มก็บอกเรียบร้อยแล้วครับ แนนก็ยืนตังค์ให้ 200 บาท เด็กก็บอกว่าอ้าวไม่ได้เติม 500 บาทหรอ แนนก็บอกว่า บ้าเติม 200 เด็กปั๊มก็ทำท่าคิดได้แล้วก็บอกว่าดันกดเติมไปให้ 500 แล้ว เออไม่เป็นไรหรอก แล้วเดินไปเติมน้ำมันให้คนอื่น แนนก็หยิบแบงค์ 500 มาถือไว้ในมือ ยังงงอยู่ว่าจะเอายังไงกันต่อ คิดในใจว่าถ้าจะดูดน้ำมันคืนไม่เอานะ เอาตังค์ไปเถอะ 500 สักพักเด็กปั๊มเดินมา แนนพูดว่าเออแล้ว เด็กปั๊มรีบตอบกลับมาเลยว่า ไปเถอะ ไม่เป็นไร ไม่มีก็ไม่เป็นไร อ้าวพูดยังงี้แล้วใครจะอยู่หละคะ ไปสิคะ อยู่ๆก็เติมน้ำมันจ่าย 200 ได้ 500 ในใจคิดยังไม่ได้บอกเลยว่าไม่มีหยิบเงินรอยื่นให้แล้วนะ เห็นเป็นรถกะบะหรอ อืม.....อย่างนี้ใช้กะบะพี่เก๋ยาวๆเลยดีกว่า

โอ้ย...มีความสุขจังโว้ยยยยย...:coolly-0009:

หวัดดีคับพี่ๆทุกคน:coolly-0013:

ฝากคันเทาๆไว้ในอ้อมอกด้วยนะคับ พี่เก๋ น้องมันอยากแรง

เรียบทางด่วนหน้าใหม่บอกว่าถ้าแรงแล้วสวน:coolly-0026:พี่เอจะผิดไหมครับ..555

<!-- / message --><!-- sig -->__________________

เรียบทางด่วนหน้าใหม่บอกว่าถ้าแรงแล้วสวน:coolly-0026:พี่เอจะผิดไหมครับ..555

<!-- / message --><!-- sig -->__________________
ไครๆๆกล้ามาสวนป๋ม
กลัวหลอคร๊าบ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

วันนี้ถึงคิวSR2o+F-ConV ของชายกลาง ขึ้นไดโน่เเล้วเจอกันตอน3ทุ่มครับผม:coolly-0003:

วันนี้ถึงคิวSR2o+F-ConV ของชายกลาง ขึ้นไดโน่เเล้วเจอกันตอน3ทุ่มครับผม:coolly-0003:

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:​