• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แฟนบอกว่ามันจะ หงายตีลังการึเปล่า??? !!!!:coolly-0028:

(สูตรผีปอบ+แม่ย่านาง)
เปิด364วัน หยุดวันฮัลโลวีนวันเดียว มีงาน
5555555555

แก้ไขล่าสุด:

หวัดดีคับ พี่ๆทุกคน ผม tin ครับ แต่พี่เก๋เรียกว่า ไมค์ :coolly-0010:
งานที่ผ่านมาสนุกมากครับ ถึงแม้จะง่วง ร้อน เหนื่อย แต่ก็สนุกมากครับ

ขอบคุณพี่ เก๋ ที่ทำรถแรงๆให้
ขอบคุณพี่พร พี่อ้อ ที่ช่วยเปลี่ยนน้ำมัน เปลี่ยนยางให้
ขอบคุณพี่อ๋อย ที่ให้ยืมยางดีๆมาใช้
ขอบคุณพี่หนึ่ง ที่ช่วยบอกไลด์
ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้การช่วยเหลือผมและต้อนรับอย่างดีครับ

attachment.php

:coolly-0033::coolly-0033:

อ้าวนึกว่าชื่อไมค์จริงๆซะอีก:coolly-0041:

รักที่นี้จัง เวลาเหนื่อยใจเปิดหน้า K-Sport ดีที่สุด สังคมการทำงานแนนมีแต่พวกหลอกลวง คนสองหน้า หน้าอย่างหลังอย่าง เฮ้ออ คนตรงๆจริงใจอย่างแนนโดนเค้าหลอกใช้มาอีกแล้ว นิสัยเชื่อคนง่ายกะปกป้องเพื่อนทุกอย่าง ทำร้ายตัวเองทุกทีเลย
:coolly-0041::coolly-0041:

โดนมาอิ่มเลย

ขอระบายหน่อย

แฟนบอกว่ามันจะ หงายตีลังการึเปล่า??? !!!!:coolly-0028:

เปิด364วัน หยุดวันฮัลโลวีนวันเดียว มีงาน

หน้างัดสุดๆ:coolly-0034:

หวัดดีคับ พี่ๆทุกคน ผม tin ครับ แต่พี่เก๋เรียกว่า ไมค์ :coolly-0010:
งานที่ผ่านมาสนุกมากครับ ถึงแม้จะง่วง ร้อน เหนื่อย แต่ก็สนุกมากครับ

ขอบคุณพี่ เก๋ ที่ทำรถแรงๆให้
ขอบคุณพี่พร พี่อ้อ ที่ช่วยเปลี่ยนน้ำมัน เปลี่ยนยางให้
ขอบคุณพี่อ๋อย ที่ให้ยืมยางดีๆมาใช้
ขอบคุณพี่หนึ่ง ที่ช่วยบอกไลด์
ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้การช่วยเหลือผมและต้อนรับอย่างดีครับ

attachment.php

ถ้าพาสาวๆมาเยอะๆจะต้อนรับเป็นอย่างดีเลยครับ
เลี้ยงดูปูเสื่อเลย 555+
แต่ยังมีสนามที่เอ็งไม่ได้อีกนะ ข่อนแก่นครับต้องลอง ไม่เชื่อถาม เอ ดู
:coolly-0022:

รักที่นี้จัง เวลาเหนื่อยใจเปิดหน้า K-Sport ดีที่สุด สังคมการทำงานแนนมีแต่พวกหลอกลวง คนสองหน้า หน้าอย่างหลังอย่าง เฮ้ออ คนตรงๆจริงใจอย่างแนนโดนเค้าหลอกใช้มาอีกแล้ว นิสัยเชื่อคนง่ายกะปกป้องเพื่อนทุกอย่าง ทำร้ายตัวเองทุกทีเลย

:coolly-0041::coolly-0041:​

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ถ้าพาสาวๆมาเยอะๆจะต้อนรับเป็นอย่างดีเลยครับ
แต่ยังมีสนามที่เอ็งไม่ได้อีกนะ ข่อนแก่นครับต้องลอง ไม่เชื่อถาม เอ ดู:coolly-0022:
ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น
ถ้าพี่เก๋เล่นเน็ทได้เมื่อไหร่ จะบอกคำเดียวว่า โนแนน

:coolly-0043:
ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น ขอนแก่น

ถ้าพี่เก๋เล่นเน็ทได้เมื่อไหร่ จะบอกคำเดียวว่า โนแนน
ขอนแก่นมีไรดีนักหนากันครับพี่:coolly-0043:

มันเป็นตำนานที่เลื่องลือของชาว K-SPORT จิงๆนะ..ขอนแก่นเนี่ย ป้าบ ป้าบ

สูตรนี้ต้อง 26 เดท หรือเปล่าคับคุณ เมธี 55555
สาดๆๆๆเอ๋ย
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

:coolly-0041::coolly-0041:

สู้โว้ย ๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

แต่ยังมีสนามที่เอ็งไม่ได้อีกนะ ข่อนแก่นครับต้องลอง ไม่เชื่อถาม เอ ดู:coolly-0022:
เคยไป เเต่ไม่เคยสัมผัสคับ
ต้องรอ อ.อ๋อยมาเเจงรายละเอียดคับ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กามแท้..หัดรักครอบครัวกันหน่อยซิ..:coolly-0002:

มีอยู่ทุกที่แหละ..ยกเว้นที่นี่
K-SPORT เขตปลอดคนลวงครับ..:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: