• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แดงดีจัง
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=xxXBgvrn33I"]http://www.youtube.com/xxXBgvrn33I

พร้อมกันหรือยังสำหรับเสาร์นี้ครับทั้งนักแข่งเเละกองเชียรและพริตตี้และแผนกเสบียงครับ..

พริตตี้จะเอามาจากไหนล่ะเนี่ย 555+:coolly-0022::coolly-0022:

สดชื่น สุดยอด อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ดูดีมีชีวิตชีวา..:coolly-0044::coolly-0044:

ถูกต้องครับพลังมุ้งลวด เคยกลัวที่ไหนละ:coolly-0010:

ว่าแต่..โทรไปตาม เกียร์1 กับ เกียร์2 มารึยัง..:coolly-0043:
หรือจะต่อออก เกียร์3 สู้กับกล่องพ่วงดี..:coolly-0003:

ว่าแต่..โทรไปตาม เกียร์1 กับ เกียร์2 มารึยัง..:coolly-0043:
หรือจะต่อออก เกียร์3 สู้กับกล่องพ่วงดี..:coolly-0003:

1 2 ยังไม่เจอคับ ออก ๓ ไปเลยคับ ถ้าวิ่งกับกล่อง พ่วง หลือจะออก ๔ ดี ๕๕๕๕๕๕...

แก้ไขล่าสุด:
พรุ่งนี้แล้วนะ...คงจะสนุกกันหน้าดู 555 :coolly-0028:

ตื่นได้เเล้ว...ไปสนามกันเถอะ

ง่วงๆๆๆๆๆๆ ตี๕ถึง.....แน่นอน

แก้ไขล่าสุด:
ตื่นไปสนามอีกวันครับ..

ใครจะเชื่อว่ารถเอโตเกียว RB20ไส้เดิมๆจะวิ่งได้11.8secได้..

เชื่อดิครับ
เพราะถ่ายVdoอยู่พี่เอตีไหล่เล่นสะตกใจ แล้วบอก "11แล้วว่ะเบสท์":coolly-0040:

ขอขอบคุณพี่เอกับพี่พรที่เป็นห่วงวันนั้นลงมาหน้าตาตกใจสะทั้งคู่นึกว่ารถเสีย
แต่ผมดันจอดคุยโทรศัพท์สะ:coolly-0039: