• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้มีครัช2แผ่นหน้าใหญ่หน้าทองรุ่นใหม่ของโอกูระเพิ่งมาสภาพ90เปอร์เซ็นท..(ขายไปแล้วใส่ดีเซลครับ..555)

ประกาศตอนนี้แก๊งกล่องพวกประกาศรับสมาชิกใหม่คับ
ใครสนใจมาลงชื่อได้นะครับ55+
-------------------------------
ยินดีต้อนรับชาวมุ้งลวดทั้งหลายที่กำลังจะมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
ประกาศตอนนี้แก๊งกล่องพวกประกาศรับสมาชิกใหม่คับ
-------------------------------
ยินดีต้อนรับชาวมุ้งลวดทั้งหลายที่กำลังจะมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

เรายังกล่องเดิมอยู่เลย เห้อ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

ไม่จริงๆๆ 555 :coolly-0028::coolly-0028:

25คันใหม่ใส่กล่องโมเทพใบคันเก่าอีกใบนึงเติมน้ำมัน300ขับจากร้านไปกลับบ้านโบ้นหมดกินน้ำมันไหมครับบบบ...555

ขอบคุณพี่น้องชาว K-Sports นำทีมโดย น้องเก๋ ที่เข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 7 ปีชมรม Cefiro-Thailand ด้วยครับ
หากงานว่างและไม่ติดเเข่งชาวK-SPORTยินดีให้ความร่วมมืองานของทางชมรมทุกเมื่อครับ...:coolly-0003:

POWER FC เท่านั้นครับ.

25คันใหม่ใส่กล่องโมเทพใบคันเก่าอีกใบนึงเติมน้ำมัน300ขับจากร้านไปกลับบ้านโบ้นหมดกินน้ำมันไหมครับบบบ...555

จิ๊บ.ๆๆๆ
จิ๊บ.ๆๆๆ

ถังรั่วป่าวอะ:coolly-0010:

ตังเหลือจิงลูกพี่เราซื้ออีกเเล้ว:coolly-0010:

A31035+, ollbestllo
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ไม่จิง หัวหน้าแกงค์มุ้งลวด จะแปลพรรค

:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:​

อย่าไปหลงเชื่อ..ทำใจให้มั่นคง
เป็นกลลวงของพวก MAP
:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

ขอบคุณพี่น้องชาว K-Sports นำทีมโดย น้องเก๋ ที่เข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 7 ปีชมรม Cefiro-Thailand ด้วยครับ

ขอบคุณ บ้านหลังใหญ่ของcef-thai ที่มี พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ เป็นฐานราก มั่นคงและสามัคคี
k-sport ยินดีที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมของชมรม ถึงแม้บางโอกาสอาจจะติดงานแข่งบ้าง แต่ก้อจะพยายามไม่ให้พลาดกิจกรรมต่างๆของชมรมนะครับ
ตั้มสวนลุม..

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณ บ้านหลังใหญ่ของcef-thai ที่มี พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ เป็นฐานราก มั่นคงและสามัคคี
k-sport ยินดีที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมของชมรม ถึงแม้บางโอกาสอาจจะติดงานแข่งบ้าง แต่ก้อจะพยายามไม่ให้พลาดกิจกรรมต่างๆของชมรมนะครับ
ตั้มสวนลุม..
ถูกต้องครับ
:coolly-0022: