• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็บอกแล้วว่าตอนไปติดต่ิอรุ่นแข่งงานRZเค้าฝากบอกว่าไอ้คันนั้นขอให้มีเกียรถอยด้วยนะครับพี่เก๋...555

A31035+, A31083, A31086,A31397, MaMi คงน่าจะรู้กันดีนะ
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

โทษทีอีก2เดือนจะวาง25แล้วเหมือนกัน..อะไรกัน20เครื่องโบราณแท้ๆ..555
วางใน แอคคอต หลคะคุงพี่
ว่าแต่รับเฉากวยน้ำตาลแดงสักถ้วยหมคะ
แก้ร้อนใน
:coolly-0028:​

วันเสาร์ไปกันกี่โมงครับ...

ก็บอกแล้วว่าตอนไปติดต่ิอรุ่นแข่งงานRZเค้าฝากบอกว่าไอ้คันนั้นขอให้มีเกียรถอยด้วยนะครับพี่เก๋...555
os เกียrb25คับพี่พี่โบ้มีของป่าวคับ:coolly-0010:

วางใน แอคคอต หลคะคุงพี่

ว่าแต่รับเฉากวยน้ำตาลแดงสักถ้วยหมคะ
แก้ร้อนใน

:coolly-0028:
เดี๋ยวจะฟ้องกาน่าไปเก็บเอง:coolly-0041:

พระอาจานจะทิ้ง20ไปวาง26แล้วหรอคับงั้นผมก็เป็นเทพ20แล้:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ใครหนอที่บอกไว้ว่าจะทำ20เต็มดอกครับ:coolly-0028::coolly-0041:

เวลาเลี้ยวจะมีเสียงเหมือนรถขายไอติมงะ เคยไช้เป็นเครื่องวิ่งลาวมาแล้วครับ
โจรข้าวหมูแดง
กูได้สัมผัสอารมนั้นมาเมื่อเร็วๆนี้กับพี่เก๋ รถติดไฟแดงกูซื้อมะม่วง แม่ค้าไห้มะม่วงมาแล้วแต่กูยังไม่ให้ตัง แม่งเสือกไฟเขียวก่อน พี่เก๋ชิงไฟออกก่อน แม่ค้าแม่ตกใจโว้ยวาย พี่เก๋ต้องจอดเอาตังให้ แม่งอารมเดียวกันกันวันนั้นเลยวะ กุขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ไอ้โอ๊ตมันว่าเราเป็ง โจรชิ่งมะม่วง
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
มีบางคนใส่โบบูชแต่คิดถึงโบลูกปืนครับ

ใครหนอที่บอกไว้ว่าจะทำ20เต็มดอกครับ:coolly-0028::coolly-0041:
จิงโจ้เองค๊าบพี่ยังไงผมก็ยืนยันคำเดิม 20เต็มดอกonlyคับไม่เปลี่ยนใจแน่นอนอีกไม่นานเกินรอผมไปจัดไห้หายคันแน่คับพี่:coolly-0033:

คิดถึงรสชาติลูกปืน อิอิอิ:coolly-0034:

จิงโจ้เองค๊าบพี่ยังไงผมก็ยืนยันคำเดิม 20เต็มดอกonlyคับไม่เปลี่ยนใจแน่นอนอีกไม่นานเกินรอผมไปจัดไห้หายคันแน่คับพี่:coolly-0033:

ยังดีที่ยังไม่ลืม11.73รถเจ้าพลใส้เดิมลูกเดิมใช้งานได้ทุกวันเคยมีแล้วอยากเห็นเวลา11.3ในRB20โบครับ:coolly-0003:

แสดงว่า แสดงว่า.....................................................มัน.............400up:coolly-0040:
วันนี้เห็นพี่ดอนบอกผมว่าพีจะใส่หน้าื nv หรือ r33คับพี่:coolly-0029::coolly-0010:

ยังดีที่ยังไม่ลืม11.73รถเจ้าพลใส้เดิมลูกเดิมใช้งานได้ทุกวันเคยมีแล้วอยากเห็นเวลา11.3ในRB20โบครับ:coolly-0003:
[/CENTER]
ที่ว่าต้องใส่โบบูซป่าวครับ อิอิอิ:coolly-0042:

แสดงว่า แสดงว่า.....................................................มัน.............400up:coolly-0040:
ก็หยั่งงี้แหละครับโบบูชมาช้าแต่ดึงหนักเราลูกปืนต้นจัดประหยัดปลาย..555