• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพื่อความมันส์ถ้าเป็นไปได้วันงานRZจะมีรุ่นดังนี้ครับ1.16วิ 2.15วิ 3.14วิ 4.สตรีทเขาเทอรโบเดิม 5.สตรีทไม่เกิน400ม้า(วัดจากความเป็นไปได้ของเทอรโบ)6.สตรีทเรเดียล

กกน. รุ่นใหม่ล่าสุด SEEๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

8.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 19
    6.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
รุ่นเขาเดิมระวังตี๋เล็ก+ใหญ่ให้ดีครับคราวนี้แต่ก้อยังมีนาดคลอง7ขัดคออยู่แถมเบสบูสหน้าใหม่ก้อมาอีก

โอ๊ตSRดำหักหลังพร้อมเปล่าครับรุ่นเขาเดิม

เพื่อความมันส์ถ้าเป็นไปได้วันงานRZจะมีรุ่นดังนี้ครับ1.16วิ 2.15วิ 3.14วิ 4.สตรีทเขาเทอรโบเดิม 5.สตรีทไม่เกิน400ม้า(วัดจากความเป็นไปได้ของเทอรโบ)6.สตรีทเรเดียล
สิ่งเสพติดที่ไม่มีทางเลิกได้สำหรับกระผม :coolly-0034:

พรุ่งนี้งานกลางคืนที่คลอง5มีรุ่น13.5วิ/12.5วิด้วยครับขอบอกถ้าใครอยากวิ่งเชิญครับ(บังอิมพร้อมเปล่า)

สิ่งเสพติดที่ไม่มีทางเลิกได้สำหรับกระผม :coolly-0034:
เห็นไอ้ดอนบอกว่ามึงจะเลิกแต่งเครื่องแล้วมาวายบอดี้เป็นr34แล้วไม่ใช่รึ...:coolly-0041:
...

ถุย!!!!! กูเอายางแช่น้ำให้มึงทุกวันเลยนะ รักษาอุณหูมิให้คงที่
:coolly-0031:​

มีบางคนแอบไปต้มมาม่ากินด้วยครับ

ไอ้หมีเอาเงินไปให้เจ้าออยรึยังไม่ใช่ไปซื้อกาวดมกับไอ้เบสแล้วนะมึง

ใคร ไหน ใคร กิน มาม่า ไม่ รู้ เลย นะ เนี่ย:coolly-0001:

ไอ้หมีเอาเงินไปให้เจ้าออยรึยังไม่ใช่ไปซื้อกาวดมกับไอ้เบสแล้วนะมึง

ตังยังอยู่กับหมีคับ คาดการณ์ไว้ว่าพุ่งนี้จะทำการส่งมอบเงินคับลูกพี่:coolly-0022:

เบส กับ2ตี๋+เรนจ์แจ้งมาว่าวันที่4ไปแน่นอนครับพี่เก๋:coolly-0010:

ตุ๊ดบอยไปนอนแล้วหลอ อย่าลืมให้เมียตบตูดด้วยละ