• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0041:
สวัสดีพี่เก๋
ที่ขอนแก่น ใครหนอ...:coolly-0043:
ก็เค้าโทรหาเองตั้งหลายวันแล้วเองไม่รับโทรศัพท์ไงครับ.:coolly-0041::coolly-0041:

เงียบจัง
หาเรื่องดีกว่า
พี่เก๋ รถซิ่งผมกลับมาอู่พี่รึยังครับ

:coolly-0041:
ก็เค้าโทรหาเองตั้งหลายวันแล้วเองไม่รับโทรศัพท์ไงครับ.:coolly-0041::coolly-0041:
มีที่ไหน นั่งทำงาน ทุกวันเงียบเลย

:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:

ช่วงปลายเดือนชวน คุณเอ คุณบอย ไปหาพี่เก๋กันดีกว่า.....หรือท่านใดสนใจไป นั่งมึนๆหาอะไรเย็นๆกระดก กันก็ได้น่ะ ว่าไงเบส เรนจ์ ตี๋เล็ก ตี๋ใหญ่ นนท์(กาน่า):coolly-0003:

ช่วงปลายเดือนชวน คุณเอ คุณบอย ไปหาพี่เก๋กันดีกว่า.....หรือท่านใดสนใจไป นั่งมึนๆหาอะไรเย็นๆกระดก กันก็ได้น่ะ ว่าไงเบส เรนจ์ ตี๋เล็ก ตี๋ใหญ่ นนท์(กาน่า):coolly-0003:
เอออออ........ดีเหมือนกัน
:coolly-0046:​

จัดไปพี่ของชอบอยู่แล้ว

ยังไง 555 :coolly-0010:

คงต้องจัดเขมรตีลาวให้ซะแล้ว...:coolly-0028:

รถผมยังสั่นไม่หยุดเลย

:coolly-0003:รายการจันทร์พันดาวคืนนี้..10.30น.คืนนี้..ช่อง7ครับ
  1. ใครอยากมีชีวิตคู่ที่ยาวนานถึง43ปีต้องชมนะครับ..ครอบครัวผมเอง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:ยังมีชีวิตอยู่ครับ..
อดีตไม่สำคัญ..ปัจจุบัน.........?

ไปไหนกันหมดจ๊ะ
:coolly-0029:​