• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จิงโจ้น้อยเรียก 086ถ้าไปไหนไม่ถูกก็ไป coyoty แร็ด หรือ ออน.โฆษะ ปล.เงินมาผ้าหลุดคับพระอาจาน:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ซิงค์เท่านั้นครับชั่วโมงนี้:coolly-0009:

185 ทราบ ถ้าไปไหนไม่ถูกลองหาถามสาวยาคูลดูสิครับ:coolly-0010:
ถามสาว บีทาเก้นได้ป่าว เบื่อยาคูล แล้วครับ55555
ปล.นึกถึงพี่วัตน่าแดงจัง

ไอ้หมีช้าไปแล้ว..ไอ้เบสแม่งเล่น06ไปแล้ว

ลูกปืนมารายงานตัวคับ

ถามสาว บีทาเก้นได้ป่าว เบื่อยาคูล แล้วครับ55555
ปล.นึกถึงพี่วัตน่าแดงจัง
คิดถึงแก๊งค์3ยอดมนุษย์ไฟฟ้าจอมหื่นรึครับ:coolly-0028:

สวัสดีครับ
ผมน้องใหม่กำลังจะบูซครับขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆๆด้วยนะครับ:coolly-0001:[ไม่รู้เครื่องจะ...]

แก้ไขล่าสุด:
แล้วเบอร์น้องเสื้อเทาละครับคุณพี่A:coolly-0046:
หางานไห้เเล้ว ผมคนรักเมียครับ ว่าเเต่คืนนี้จะออกไปกินโจ๊กร้านนั้นสักน่อย ไปป่าว

ลูกปืน OnLy...........

NEW HKS GT TURBINE FOR RB
ชุดคิทเทอร์โบรุ่นใหม่ สำหรับ เครื่อง RB ใช้แทนที่เดิมไม่ต้องดัดแปลง

<!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]
</FIELDSET>
เดี๋ยวไอ้โอ๊ตจะซื้อลูกนี้มาปราบพวกบูสทั้งหลายครับ:coolly-0003:

หางานไห้เเล้ว ผมคนรักเมียครับ ว่าเเต่คืนนี้จะออกไปกินโจ๊กร้านนั้นสักน่อย ไปป่าว
ร้านโจ๊กเด็กใช่เปล่าครับร้านนั้นอะนั่งให้เลือกกันให้บึ้มเลย..555:coolly-0009:

NEW HKS GT TURBINE FOR RB
ชุดคิทเทอร์โบรุ่นใหม่ สำหรับ เครื่อง RB ใช้แทนที่เดิมไม่ต้องดัดแปลง

<!-- / message --><!-- attachments --><fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend]
</fieldset>
เดี๋ยวไอ้โอ๊ตจะซื้อลูกนี้มาปราบพวกบูสทั้งหลายครับ:coolly-0003:

ไอ้ลูกนี้มันคือ ตัวไหนอ่ะพี่ หรือจะจัด 2835 เลยคับพี่