• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A ตั๋วเครื่องบินไปขอนเเก่น 2ที่นั่งไปวันไหนดี

ไปหาท่าออกตัวก่อนเหอะ:coolly-0028:

ตามนั้นครับพี่ ถ้าทำได้ เวลาต้องดีกว่าเดิมแน่ๆเลยครับ แล้วเมื่อไหร่ท่าออกตัวที่เราต้องการจะแสดงออกมาให้เป็นที่ประจักซักทีน้อ อิอิ

A ตั๋วเครื่องบินไปขอนเเก่น 2ที่นั่งไปวันไหนดี

วันไหนโทรบอกผมด้วยนะ
เดี๋ยวสวนทางกันล่ะยุ่งเลย
เพราะว่าจะเข้า กทม อยู่นะครับ

ไปก่อนนะครับ
ต้มไก่ใบหม่อน...

วันไหนโทรบอกผมด้วยนะ
เดี๋ยวสวนทางกันล่ะยุ่งเลย
เพราะว่าจะเข้า กทม อยู่นะครับ

ไปก่อนนะครับ
ต้มไก่ใบหม่อน...

เฮ้ยยยย ไปด้วยยยยยยยยย:coolly-0044::coolly-0044:

คุณพี่ผมอุตส่าโดมกาแฟก่อนออกด้วย:coolly-0018:กะยาวแต่:coolly-0036::coolly-0006:
รับประทานตอน ตี 3 ก่อนออกไปราน
บังอิม M150
เดอะเบส เนสกาแฟ
AAA เนสกาแฟ
และแล้วตอนตี 4.25 น. กลับเข้าห้องนอน:coolly-0002:
:coolly-0037:แต่มีพวกแอบซ่มไปกินบูญ 3 คน:coolly-0037:

พี่ๆๆๆเขาแกล้งผมตลอดเลย หวังว่างานหน้าผมน่าจะได้เจ้าถิ่นไปคุ้มครองนะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
ได้เลยคับลูกพี่ผมจะพาฝังเฉา หม่าฮั่น จางหลง จางหลู่ ไปคุ้มครองพี่:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เบสรูปน้อง seven มีเเค่นี้หรอ:coolly-0033:

รับประทานตอน ตี 3 ก่อนออกไปราน
บังอิม M150
AAA เนสกาแฟ
และแล้วตอนตี 4.25 น. กลับเข้าห้องนอน:coolly-0002:
:coolly-0037:แต่มีพวกแอบซ่มไปกินบูญ 3 คน:coolly-0037:
เล้วมาบอกว่าพี่วัตเพิ่งกลับมาเเต่ที่ใหนไปกันทั้งหมด:coolly-0014:

ทีแรกนะไปขอถ่ายให้แต่แฟนเค้าหรือป่าวไม่รู้กลัวโดนสะตีนครับ 55555
โรงบาลก็ไกลมืดก็มืด

พร้อมครับอย่าเสียงดังไปเด๋ว185เด๋ว185กับพวกรู้ละเป็นเรื่อง
ว่าแต่เปลี่อนเป็นเครื่องบิน เจ็ทจะย่องได้ป่าว:coolly-0028::coolly-0028:

เล้วมาบอกว่าพี่วัตเพิ่งกลับมาเเต่ที่ใหนไปกันทั้งหมด:coolly-0014:
โครต โค-ตะ-ระ แสบมักๆๆๆๆๆๆ
ยิ่งกว่า3กุมารอีก
3เฒ่า-3ซุ่ม
:coolly-0014:​

ไอ้เสแอบให้พวก3กุมารแน่ๆ..555

บังอิม M150
AAA เนสกาแฟ
ที่สำคัญออกไปนั้งรถเล่นแล้วกลับเข้านอน

แอ๊ แบตโน๊ทบุ๊คหมด เซ็งห่านเลย กลับก่อนละกาน ฝันดีนะครับ พี่น้องชาว k-sport :coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032: