• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอนแก่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กับ ชาวเดอร์แก๊งk-sport
ปล.ถ้ารูปไม่ดียังไงหรือขาดเหลือยังไงต้องขอโทษนะที่นี้แล้วครับ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

วันนี้เ็ห็นรถตี๋เล็ก ตี๋ใหญ ขับผ่านร้าน ตำ ยำ ย่าง ไปอะ่ พอสักพักเจอรถ เจ้า กาน่าจอดซ่อมไรอยู่ไม่รู้แถวๆก่อนถึงแยก วังหินอ่ะ:coolly-0010:
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ใช่แล้วครับ A รู้ครับ อิอิ
ผมหรือ พวกพี่ อ๋อย+ C + วัต[หน้าแดง] คือ3บุคคลที่ไม่น่าไปด้วย ซุ่มตลอด
พวกพี่เขาคือ แชม์ OPEN 2000 ฿
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

สนามต่อไปโคราช(201เมตร)แก๊งค์เทอรโบลูกปืนเตรียมตัวให้พร้อมครับ

กรุณาแจ้งล่วงหน้าเยอะๆนะคับพี่ อยากพาเจ้าส้มจี๊ดน้อยออกต่างจังหวัดบ้าง

กลับมาแล้ว:coolly-0044:

:coolly-0033:ขอบคุณนะคะสำหรับการต้อนรับ สนุกคะ อาหารก็อร่อย:coolly-0044:
ครับผม หวังว่าขอนแก่นคงได้ต้อนรับ ชาวKsport อีกนะครับ
และผมจะเตรียมให้พร้อมกว่านี้ เรื่องอาหาร หรือว่า ที่พัก
ครั้งต่อไป ผมอยากจะพาไปทานปลาที่เขื่อนอุบลรัตน์ ทานเสร็จ
ก็เข้าสนามแข่ง กลับจากสนามแข่ง ต้มเลือดหมู ถ้าตื่นเช้ากัน
ก็ไปร้านอาหารเช้าเวียดนามกัน บ่ายๆก่อนกลับน่าจะเป็นไก่วิเศษ...
พร้อมของฝาก หมูยอ กุนเชียง

ความในใจในเหตุการณ์นั้น อิอิอิอิอิ:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    67.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
แก้ไขล่าสุด:
ผมหรือ พวกพี่ อ๋อย+ C + วัต[หน้าแดง] คือ3บุคคลที่ไม่น่าไปด้วย ซุ่มตลอด
พวกพี่เขาคือ แชม์ OPEN 2000 ฿

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

อ๋อพวกผม แชม์ OPEN 2500 ฿ ครับ
:coolly-0022:

ครับผม หวังว่าขอนแก่นคงได้ต้อนรับ ชาวKsport อีกนะครับ
และผมจะเตรียมให้พร้อมกว่านี้ เรื่องอาหาร หรือว่า ที่พัก
ครั้งต่อไป ผมอยากจะพาไปทานปลาที่เขื่อนอุบลรัตน์ ทานเสร็จ
ก็เข้าสนามแข่ง กลับจากสนามแข่ง ต้มเลือดหมู ถ้าตื่นเช้ากัน
ก็ไปร้านอาหารเช้าเวียดนามกัน บ่ายๆก่อนกลับน่าจะเป็นไก่วิเศษ...
นี่มันทริปกินอาหารชัดๆๆ:coolly-0003:

ไอ้เบสเล่นกรูแล้ว

แค่นี้ก็เยี่ยมแล้วครับ อิ่มมากมาย งวดหน้ายังไงก็จัดให้ A เป็นแชมป์รุ่น 2000 หน่อยนะครับบบ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

ตกลงไอ้เอเมียให้เข้าบ้านรึเปล่าฟะ..555

เขตปลอดรถแรลลี่ครับ