Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เริ่มจาก Honda Civic สีเทาไฟท้ายสองชั้น หัวฉีด ใช้ได้ 3 เดือนขายเพราะไม่พอตรีนกะแอร์มะเย็นเวลาขับรถไปลั้นลาตอนพักเที่ยง ACC โครตร้อนเลย เริ่มทำรถแล้ว เด็กหัดเล่นเลย ท่อใหญ่มาก ดังมาก ดังอายอ่ะ เตี้ยมาก ไม่วิ่งเลย 5555 จำได้ว่าออกจาก ACC ถนนสาทร เหยียบคันเร่งมิดแล้วรถเหมือนเต่าเลย
มาออก Mazda astina(ตาตี่) สีน้ำเงินตอนหลังเป็นสีขาว MAZDA SPEED ทุกเม็ด คันนี้เริ่มมีพัฒนาการขึ้น
ต่อมาเริ่มอยากได้ขับหลัง A31 สีทอง เอาไปทำอีกไม่ต้องถามสภาพ คุณปู่คุณย่าคงนั่งไม่ได้แน่ๆ ต้องหารถบ้านเพิ่มอีก
ไปซื้อ Mazda Cronos 4 ประตูสีเทามาใช้พาผู้สูงอายุในบ้านไปไหนมาไหน
อยากได้ Toyota Wish ขาย Cronos ออก Toyota Wish สีบรอนซ์ใช้ได้ 3 เดือน แนนเอาไปชนเละขายซากเท่านั้น
ล่มจมกะ Wish เยอะมาก เงินดาวน์หายไปในพริบตา
ซื้อ A32 สีเทา มาใช้งาน
ขาย Mazda Astina (ตาตี่) ช่วงนั้นปัญหาเยอะรถจอดมา 3 เดือน ปัญหาทั้งคัน เครื่อง BP-T รอบสวิงเองได้ พอดีมีคนเชียงใหม่มาขอซื้อเลยขาย
ขาย A31
ซื้อ Skyline Skylove สีน้ำเงิน ตอนนี้เป็นสีขาว
ขาย A32
ซื้อ Accord สีเทา
อนาคต
ฝันอยากมี IS 250 ,SKYLINE,200SX :coolly-0033::coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

ไอ้เรน(แชมป์)บอกจะเข้ามายังไม่เห็นเลย

08.15น.ล้อหมุนนะครับ

เริ่มจาก Honda Civic สีเทาไฟท้ายสองชั้น หัวฉีด ใช้ได้ 3 เดือนขายเพราะไม่พอตรีนกะแอร์มะเย็น เริ่มทำรถแล้ว เด็กหัดเล่นเลย ท่อใหญ่มาก ดังมาก ดังอายอ่ะ เตี้ยมาก ไม่วิ่งเลย 5555 จำได้ว่าออกจาก ACC ถนนสาทร เหยียบคันเร่งมิดแล้วรถเหมือนเต่าเลย
มาออก Mazda astina(ตาตี่) สีน้ำเงินตอนหลังเป็นสีขาว MAZDA SPEED ทุกเม็ด คันนี้เริ่มมีพัฒนาการขึ้น
ต่อมาเริ่มอยากได้ขับหลัง A31 สีทอง เอาไปทำอีกไม่ต้องถามสภาพ คุณปู่คุณย่าคงนั่งไม่ได้แน่ๆ ต้องหารถบ้านเพิ่มอีก
ไปซื้อ Mazda Cronos 4 ประตูสีเทามาใช้พาผู้สูงอายุในบ้านไปไหนมาไหน
อยากได้ Toyota Wish ขาย Cronos ออก Toyota Wish สีบรอนซ์ใช้ได้ 3 เดือน แนนเอาไปชนเละขายซากเท่านั้น
ล่มจมกะ Wish เยอะมาก เงินดาวน์หายไปในพริบตา
ซื้อ A32 สีเทา มาใช้งาน
ขาย Mazda Astina (ตาตี่) ช่วงนั้นปัญหาเยอะรถจอดมา 3 เดือน ปัญหาทั้งคัน เครื่อง BP-T รอบสวิงเองได้ พอดีมีคนเชียงใหม่มาขอซื้อเลยขาย
ขาย A31
ซื้อ Skyline Skylove สีน้ำเงิน ตอนนี้เป็นสีขาว
ขาย A32
ซื้อ Accord สีเทา
อนาคต
ฝันอยากมี IS 250 ,SKYLINE,200SX :coolly-0033::coolly-0033:

จะ10คันแล้วเนี้ยยังไม่พออีกหรอเจ๊ หรือกำลังหาตัวเองอยู่ อิอิ ดีนะเปนรถอ่ะ เปนผู้ชายงานงอกเลย

ไอ้เบสอย่าลืมเอากาวไปด้วย2กระป๋อง+เข็มฉีดยาด้วยนะ..555

เริ่มจาก A31 ใช้ต่อจากที่บ้าน และตอนนี้ก็ใช้อยู่

ไอ้หมี2540แอบสุ่มดูอยู่ครับ

ถ้าย้อนเวลาได้อยากเรียนจบทำงานอะไรครับ...ผมอยากเป็นหมอครับจริงๆนะ

รถคันเเรกของผมคือ1.BMWE30เครื่องเดิม1800ทำเป็นเกือบ2000ใส่คาร์บูWEBBER45ตีเฮดเดอร์ที่พี่ตี๋ซอยนวลจันทร์จนถึงทุกวันนี้

2.แอคคอร์ดตาเพชรเครื่อง2000หัวฉีด+เฮดเดอร์ร้านเดิมเท่านั้นครับ
3.CEFiRO A31คันแรก(ปลายปี39)ตอนนั้นซื้อที่ราคา380000แถวซอยจรัญ13ซื้อมายังไม่ถึงบ้านแม่งพังคาตีนเลยแล้วก็วางRB20TURBOตัวเซฟิโร่ไม่ใช่ตัวสกายลายตอนนั้นราคาเครื่องอยู่ที่36000ครับ
4.SKYLINE R30-31เป็นรถที่ขับแล้วมันส์มากเพราะคันนี้เป็นR30แต่เอาอุปกรณืทั้งหมดของR31มาใส่(ซื้อทั้งหัวนอกเครื่องRB2Oหัวฉีด12หัวโมมา
จากนอก)ช่วงล่างแปลงเป็นอิสระครับ
5.TOYOTAหน้าแหลมแปลงเป็นตัวนอกทั้งคันเครื่อง1JZTURBOขับสนุกดีเหมือนกัน
6.โฮลเด้นคาร์เล่ท์(รุ่นตัวเล็กไฟป๊อปอัพ)สีดำวาง1JZTURBOเกียรออโต้ขับเพลินดีครับถ้ามีโอกาสจะซื้อมาขับอีกครับ
7.กระบะBIG Mแปลงหน้าเป็นตัวนอกวางเครื่องRB20DETขึ้นเขาที่พี่ตี๋เท่านั้นTURBoGT2530ขับสนุกดีครับ

8.หลังจากนั้นก็เป็นCEFIROๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจนจำไม่ได้เเล้ว

:coolly-0009:คนบ้ารถ:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าย้อนเวลาได้อยากเรียนจบทำงานอะไรครับ...ผมอยากเป็นหมอครับจริงๆนะ
หมอไรจ๊ะ:coolly-0033:

แนนอยากเป็นคุณครูสอนเด็กอนุบาล:coolly-0009:

เอ็งจัดไปก่อนเลยไอ้น้อง เด๋วเจอกันคับ 2540 เขาเดิม OnLy:coolly-0010:
เอาเข้าแล้วไงรุ่นพี่+รุ่นน้องมันข่มกันเองแล้วครับ..555:coolly-0028:

เอาเข้าแล้วไงรุ่นพี่+รุ่นน้องมันข่มกันเองแล้วครับ..555:coolly-0028:

ไม่ได้ข่มคับพี่ เค้าเรียกว่าต้องไปด้วยกันคับ อิอิ

ปล.ยังไงก็เขาเดิม Only คับ

พวกเดียวกันครับตระกูตGT:coolly-0044:
ปล.ผมยังไม่รุ้เจ้าGTผมอยู่ที่ไหนหว่า