• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035+, A31086, A31397, Chaikarn, Payupiaszii
ที่ขอนแก่นฝนตกรึเปล่าครับ

[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 6 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]
ตกครับผม แต่ก็ไม่หนักเท่าไร
วันนี้น้องชายมาหาที่หน้าบ้านเลย เจ้าชาย 400ม้า

บอยจิงโจ้น้ำ เป็นไงบ้างไม่รู้.......................
เพียงคุนมีเงินสดปะมาน6000คุนก็จะได้ 595RSไปครอง
ที่aeonช่วยคุนได้ ไม่เกินเดือนละ1000 บาทเเน่นอนครับการันตี 13.7 sec ทุกดอก

เสร็จงานแข่งแล้วจะลุยรถเองให้เต็มพิกัดเลยไม่ต้องห่วงครับ:coolly-0003:
จัดไปเลยครับ ตามพี่ต้องการเลย ของามๆๆเนียมๆๆ จาเอาลงหนังสือ
กลับมาถ่ายที่บ้านขอนแก่น หามุมอยู่

ไอ้คูนกลัวเมียนะรึ
:coolly-0028: [/CENTER]
ไม่รู้ครับว่ามันกลัวรึป่าว แต่ที่แน่ๆไม่พามาด้วยมันมาถามซื้อ 200 ผม กรร
แต่ผมยังไม่ขายเพราะว่ายังไม่ได้ลองเลย
กลัวพี่เก๋ลำบากทำ skyline 555:coolly-0028:

เพียงคุนมีเงินสดปะมาน6000คุนก็จะได้ 595RSไปครอง
ที่aeonช่วยคุนได้ ไม่เกินเดือนละ1000 บาทเเน่นอนครับการันตี 13.7 sec ทุกดอก
เออๆเดี๋ยวพรุ้งนี้เย็นไปหา อยู่ป่ะ
ปล.รอบนั้นกรูตกใจเสียง ปั่ง ปั่ง รถข้างๆ เลยลืมกด HI BOOT ไม่ทันเลยน่ะนั้น:coolly-0039:

เออๆเดี๋ยวพรุ้งนี้เย็นไปหา อยู่ป่ะ
ปล.รอบนั้นกรูตกใจเสียง ปั่ง ปั่ง รถข้างๆ เลยลืมกด HI BOOT ไม่ทันเลยน่ะนั้น:coolly-0039:
ฝันไปแน่ๆ:coolly-0003:

ยินดีกับคนที่ได้ถ้วยรางวัลในทุกๆรุ่นด้วยครับ

ล้อเล่นครับ...ยังไงก็ขอขอบคุณพี่เก๋ และ พี่เอ เป็นการส่วนตัวด้วย
ฝีมือ+ดวงล้วนๆครับเพราะงานนี้มีรถหลากหลายมีทั้งขาแม่นและมืออาชีพและเเก๊งค์กินนาฬิกาแม่นเวลากันทั้งนั้นครับ..555:coolly-0003:

อย่าลืมที่พูดเสมอว่าการเล่นรถและเเข่งรถคืองานอดิเรกของเราอย่าคิดมากการแข่งขันเพื่อเชื่อมความสามัคคีกันและเป็นการพักผ่อนเจอเพื่อนๆที่ชอบรถเหมือนกันแค่นั้นก้อมีความสุขแล้วครับ..

แก้ไขล่าสุด:
อย่าลืมที่พูดเสมอว่าการเล่นรถและเเข่งรถคืองานอดิเรกของเราอย่าคิดมากการแข่งขันเพื่อเชื่อมความสามัคคีกันและเป็นการพักผ่อนเจอเพื่อนๆที่ชอบรถเหมือนกันแค่นั้นก้อมีความสุขแล้วครับ..
รับทราบครับ
แต่ทุกวันนี้ผมจริงจังครับ ทำรถจริงจัง
ถ้าแข่งขันล่ะก็สบายๆๆๆ...ไปบ้างขาดบ้าง ไม่เน้น:coolly-0010:

รับทราบครับ
แต่ทุกวันนี้ผมจริงจังครับ ทำรถจริงจัง
ถ้าแข่งขันล่ะก็สบายๆๆๆ...ไปบ้างขาดบ้าง ไม่เน้น:coolly-0010:[/QUOTE
5555555555555

ที่3รุ่นเขาเดิมเป็นใครเอ่ย...!

คุยอะไรกันอยู่ แชมป์ bracket 17 มารายงานตัวแว้ววว.....อิอิ

หน้าที่1000เเล้วขอให้ชาวK-SPORTมีความสุขสามัคคีอยู่กันตลอดไปครับ:coolly-0003:
:coolly-0033::coolly-0033:

วันงานทั้งสนุกและมีความสุขสุดๆๆ ถึงจะร้อนแต่ทุกคนก็สู้ตาย และชอบที่สุดคือการช่วยเหลือซึ่งกันและกัน

มีความสุขมากเลย

:coolly-0009::coolly-0009:​

รู้เเค่ว่าวันนี้อิมC6ซื้อOS3แผ่น+เกียร25โบ้อะไหล่ยนต์แล้วครับ..555

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​