• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปของที่จะเอาไปวันเสาร์คร้าบบบบ
เอาไปเยอะขนาดนั้นใครจะกินครับยิ่งเข้าพรรษาด้วยมันสวนทางนะครัยพี่:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:แต่:coolly-0044::coolly-0044:

เอาไปเยอะขนาดนั้นใครจะกินครับยิ่งเข้าพรรษาด้วยมันสวนทางนะครัยพี่:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:แต่:coolly-0044::coolly-0044:

จะพูดเพื่อ สุดท้ายเมิงก้อกินไอ้เบสกรุรู็ 555+
:coolly-0046:

นอนดีกว่า วันนี้เหงื่อออกทั้งวันง่วง

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ฝนตกอากาศน่านอนเกิน:coolly-0030:

:coolly-0007: เมาเบียร์เตะหมา

ไอ้เบสบอกว่าไหนๆเทอรโบก็ไม่ได้เเล้วเลยเจาะ+ตัด+เลอะตัวถังเพื่อไล่เบารถอยู่ในขณะนี้ครับเดี๋ยวจะมีภาพมาให้ชมกัน

ไอ้เบสบอกว่าไหนๆเทอรโบก็ไม่ได้เเล้วเลยเจาะ+ตัด+เลอะตัวถังเพื่อไล่เบารถอยู่ในขณะนี้ครับเดี๋ยวจะมีภาพมาให้ชมกัน
:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0028:​

ไฟล์แนบ

29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    25.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

น่าสงสารจัง:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,818
ว่าไง ตี๋ เล็ก พร้อมยังงงงง:coolly-0034:

ประกาศ...รบกวนผู้ที่จะไปแข่งในวันเสาร์ที่31นี้ขอให้ท่านมาให้พร้อมเพรียงกันตามกำหนดการด้วยนะครับเนื่องด้วยช่วงนี้ฝนฟ้าแปรปรวนทางคณะผู้จัดแข่งขันจึงเห็นควรว่าถ้ารุ่นไหนคนสมัครเยอะก็จะเเข่งก่อนเป็นรุ่นแรกครับอาจจะแข่งไม่ตรงตามลำดับรุ่นที่กำหนดไว้ตามใบที่ประกาศ...หากแต่ถ้าในรายการกลางวันฝนฟ้าไม่เป็นใจก็จะเลื่อนไปแข่งกันตอนกลางคืนก็อาจเป็นได้ครับ....ขออภัยไว้ด้วยจริงๆครับ

<!-- / message --><!-- sig -->__________________

แก้ไขล่าสุด:
รับทราบบบ คับป๋ม