• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ฝันดีนะ ชาวK-SPORT

อรุณสวัสดิ์ เช้าวันนี้ขอนแก่นอากาศดี ฟ้าหลังฝน สดชื่น

ไหนบอกจะเอาไว้ใช้งานไง..ถ้ากรูรู้ว่าเองเป็นคนบ้าตั้งแต่แรกกรูวาง25ให้เองไปเเล้ว..555
ครับผมพี่ ผมเอาไว้ใช้งานทั่วไป(สวน) ครับ...555
ยังมีรถให้ทำอีก...เดี๋ยวจัดให้

อรุณสวัสดิ์ เช้าวันนี้ขอนแก่นอากาศดี ฟ้าหลังฝน สดชื่น
กทม.ก็ตก ตกตอนจะออกไปทำงาน เซ็งเป็ดเลยครับ:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

กทม.ก็ตก ตกตอนจะออกไปทำงาน เซ็งเป็ดเลยครับ:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:
ไอ้เรนpmบอกว่าเทอโบลูกปืนพวกน้อยเอาไงดีลูกเพ่ลุยเลยไหม:coolly-0010::coolly-0029:

สงสัยเพิ่งกลับจากร้านเเรดแน่ๆเลย..อิอิ(ว่าแต่ร้านนี้อยู่ที่ไหนครับ):coolly-0028:

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วม งานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วม งานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

ขอบคุณครับ:coolly-0003:

เบสเต่า...555

สงสัยเพิ่งกลับจากร้านเเรดแน่ๆเลย..อิอิ(ว่าแต่ร้านนี้อยู่ที่ไหนครับ):coolly-0028:
เค้าปิด ตีสอง พี่...
เช้าทำงานครับผม บ่ายๆๆพรุ่งนี้ จะไปหาพี่งัย

เด๋วนี่ขี่เป็ด..ขี่บ่อยจนเบื่อ ก้อเลยเซ็งเป็ด ช่ายม้ายล่ะ..:coolly-0010::coolly-0010:

เด๋วนี่ขี่เป็ด..ขี่บ่อยจนเบื่อ ก้อเลยเซ็งเป็ด ช่ายม้ายล่ะ..:coolly-0010::coolly-0010:
คราวที่แล้วยัง งง ไม่หายที่มี ไก่ หมี ตอนนี้มี เป็ด เพิ่มอีกอย่าง:coolly-0043:

อ๋อรู้แล้วอย่างเบสคือขี่เต่าใช่ไหม:coolly-0033::coolly-0043:

A31035+, A31185, A32008ลูกปืนเท่านั้นครับ
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 2 คน ) [/TD] [/TBODY]