• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เก๋ครับแล้วผมเข้าไปวันไหนคับพี่
ซื้อปรับบูสไฟฟ้าที่บางนาเสร็จแล้วมาใส่ที่อู่ก่อนไหมอะเผื่อจะได้จูนตอนเย็นทีเดียว3คัน:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,362
ซื้อปรับบูสไฟฟ้าที่บางนาเสร็จแล้วมาใส่ที่อู่ก่อนไหมอะเผื่อจะได้จูนตอนเย็นทีเดียว3คัน:coolly-0003:

3 คันกะจะจูนยันเช้าเลยหรือครับบบบบบบบ

ผมขอไปตั้งวงกับน้องเบสหน้าไดโน่เลยดีก่า:coolly-0007:

คงจะเข้าไปวันอังคารครับพี่ เด๋วโทรบอกพี่อีกทีครับพี่:coolly-0033:

:coolly-0010:พรุ่งนี้รถเงาะได้ของเทพอีกแล้วครับ:coolly-0022:
เพื่อไปเก็บ397ครับ
คราวนี้ถอดกันชนรอไว้ยังครับ5555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ต้องเอาตูดเข้าแลกแบบพี่โอ๊ตอ่ะพี่เอถึงจะช่วย:coolly-0010:
ถ้ายังไม่หยุดเปรี้ยว จะเอารูปพวงมาลัยของมรึง สักยันเต็มวง พร้อมประจานลำโพงชุดใหญ่(ทำไปได้) มาให้ดู:coolly-0010:

คงจะเข้าไปวันอังคารครับพี่ เด๋วโทรบอกพี่อีกทีครับพี่:coolly-0033:
จะบอกว่าขณะนี้คนจูนอยู่ที่สนามแข่งแรลลี่ที่จังหวัดใดจังหวัดนึงแล้วพรุ่งนี้จะเดินทางมาที่ไดโน่ตอนเย็นแล้วก้อกลับที่สนามแข่งใหม่ตอนกลางคืนครับ :coolly-0039:​

ถ้ายังไม่หยุดเปรี้ยว จะเอารูปพวงมาลัยของมรึง สักยันเต็มวง พร้อมประจานลำโพงชุดใหญ่(ทำไปได้) มาให้ดู:coolly-0010:
ณ.ปัจจุบันไม่มีแล้วครับ
ของที่ว่ามาเนี่ย:coolly-0010:

จะบอกว่าขณะนี้คนจูนอยู่ที่สนามแข่งแรลลี่ที่จังหวัดใดจังหวัดนึงแล้วพรุ่งนี้จะเดินทางมาที่ไดโน่ตอนเย็นแล้วก้อกลับที่สนามแข่งใหม่ตอนกลางคืนครับ :coolly-0039:​
:coolly-0043: แล้วไงต่อพี่