• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เก๋ ถ้าวันที่ 31 จะไปถึง ประมาน บ่ายโมง ไม่เกิน บ่ายครึ่ง จะทันไม่ครับเนียะ

ตอนเช้าต้องไปหาลูกค้าที่ระยอง ครับ

ไข้หวัดใหญ่รับประทานคับพี่ๆ:coolly-0036::coolly-0006::coolly-0038::coolly-0008:

พี่เก๋ ถ้าวันที่ 31 จะไปถึง ประมาน บ่ายโมง ไม่เกิน บ่ายครึ่ง จะทันไม่ครับเนียะ

ตอนเช้าต้องไปหาลูกค้าที่ระยอง ครับ
ทันไม่ทันอยู่ที่ใจครับ..555:coolly-0028:

อีก2วันถึงรู้ว่าจะเป็นNEWเบส2530รึเปล่าครับ...555:coolly-0033:

อีก2วันถึงรู้ว่าจะเป็นNEWเบส2530รึเปล่าครับ...555:coolly-0033:

มันจะแรงใหญ่แล้วเว้ยเห้ย ไม่ได้การแระ ต้องรีบขายของให้หมดจะได้ขยับกับเค้าบ้าง

ไปแระคร้าบบบบบ ออกไปฉลองสอบเสดก่อน อิอิ

ปล.เด๋วเจอกันตอนเกือบเ้ช้านะคับ

มันจะแรงใหญ่แล้วเว้ยเห้ย ไม่ได้การแระ ต้องรีบขายของให้หมดจะได้ขยับกับเค้าบ้าง
จองไฟมุมครับวันที่31เอาไปให้ด้วยนะเพื่อนจะเอาครับ:coolly-0003:

จองไฟมุมครับวันที่31เอาไปให้ด้วยนะเพื่อนจะเอาครับ:coolly-0003:

เอาจิงป่ะเนี่ย เอาก่อนวันที่ 31 มั้ยพี่พอดีจะเอาตังไปโมรถเพิ่มนิดนึง

เอาจิงป่ะเนี่ย เอาก่อนวันที่ 31 มั้ยพี่พอดีจะเอาตังไปโมรถเพิ่มนิดนึง
ของหมีแตกข้างนึงใช่ปะเพื่อนพี่ใช้ของหมีข้างที่ไม่แตกพอดีเลยครับมันถามว่าเท่าไหนดีล่ะเอาจริงครับ

ของหมีแตกข้างนึงใช่ปะเพื่อนพี่ใช้ของหมีข้างที่ไม่แตกพอดีเลยครับมันถามว่าเท่าไหนดีล่ะเอาจริงครับ
ขอโทษน่ะครับผิดหน้ารึเปล่าครับพี่ๆ ซื้อขาย ของกันที่หน้าอื่นรึเปล่าครับ
:coolly-0010:

สวัสดีครับ
สงสัยจะอดไป วันที่ 31 ติดธุระ

พี่เข้าไปที่อู่ป่ะล่ะ วันจันไรงี้อ่ะจะได้เอาเข้าไปให้ดู อยากขายไปทั้งคู่เลยอ่ะ

ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม

ไหนบอกจะมาไงไอ้ตุ๊ด..:coolly-0028:

ออกไปกินเหล้าแล้วนะคับ อิอิ

เจอกันตอนดึกๆเด๋วมาเฝ้าบอร์ดถ้ายังไหวนะ