• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วงนี้งานยุ่งมากครับแต่ไปเจอของที่ร้านซ่อมเทอรโบตามต้องการครบแล้ว..HKSแท้ๆไม่ว่าจะเป็นสายถักและไหลกลับ+ปากเทอรโบGT+ท่อหลังHKSแท้ด้วยครับ:coolly-0028:
ราคา35.000:coolly-0028::coolly-0017:

อิอิอิครับ
ผมไม่ได้พาพี่ไปเที่ยวกลางคืน
แต่...ผมพาพี่ไปกินมื้อดึกแทน...
ดีๆพี่เป็นคนรักครอบครัวด้วยๆๆๆๆๆ:coolly-0017::coolly-0017:

ครับผม...ผมเค้าใจอย่าง ...แท้จริงครับ(เพราะผมก็มี...อิอิอิ)
ผมไปเจอที่เด็ดมาครับ ปลาช่อนภูเขาไฟ...

ครับผม...ผมเค้าใจอย่าง ...แท้จริงครับ(เพราะผมก็มี...อิอิอิ)
ผมไปเจอที่เด็ดมาครับ ปลาช่อนภูเขาไฟ...

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อิอิอิครับ
ผมไม่ได้พาพี่ไปเที่ยวกลางคืน
แต่...ผมพาพี่ไปกินมื้อดึกแทน...
ตอนนี้อยู่ที่ไหนพอดีงานที่ร้านท่อติดเดินท่อรถเเจ๊สยัดโบเลยช้าไปนิดครับแต่ไม่ต้องห่วงของอย่างอื่นเตรียมพร้อมแล้ว:coolly-0003:

วันนี้น้องชายคูณ อยู่ที่ขอนแก่น ครับ
เจอกันกับผมเมื่อบ่ายๆ

บ้างทีใส่ของเดิมไปแข่งก่อน ก็ดีเนอะ:coolly-0023::coolly-0027:
ล้อเล่น...แต่ชุดไนตรัส50ม้าที่เองจะเเอบยิงในวันที่31นี้มาถึงแล้วครับ..555:coolly-0026:

ขอนแก่นครับ
ถ้าพี่จะใช้ ง ก็บอกนะครับ พยายามเตรียมไว้ให้พี่เหมือนกัน
เพราะผมไม่รู้ว่ามันจะจบที่เท่าไร ขาดเหลืออะไร บอกได้นะครับ

สิ้นเดือนไม่แน่อาจไปชม เดี๋ยวขน หมูยอ แหนมหมู ขอนแก่นไปฝาก

วันนี้น้องชายคูณ อยู่ที่ขอนแก่น ครับ
เจอกันกับผมเมื่อบ่ายๆ
สงสัยไปแข่งแรลลี่ครับ...ถ้าว่างวันที่31ขอเชิญมาร่วมงานด้วยครับ:coolly-0003:

A32008, A31035+, A31086, A31185, A31397, A31652, A31988, cefjapan, Chaikarn, M800, MaMi
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 12 คน ( เป็นสมาชิก 11 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

อยู่กันเยอะดีจัง...:coolly-0044:

ขอนแก่นครับ
ถ้าพี่จะใช้ ง ก็บอกนะครับ พยายามเตรียมไว้ให้พี่เหมือนกัน
เพราะผมไม่รู้ว่ามันจะจบที่เท่าไร ขาดเหลืออะไร บอกได้นะครับ

สิ้นเดือนไม่แน่อาจไปชม เดี๋ยวขน หมูยอ แหนมหมู ขอนแก่นไปฝาก
จริงๆเองก้อเสมือนเป็นครอบครัวในกลุ่มK-SPORTเช่นกันถ้าไม่มีเองก็คงแย่แน่ที่ขอนแก่นขอบคุณและนึกถึงเสมอครับ:coolly-0003:

ล้อเล่น...แต่ชุดไนตรัส50ม้าที่เองจะเเอบยิงในวันที่31นี้มาถึงแล้วครับ..555:coolly-0026:
โธ่พี่เก๋จบกัน หมดเลยความลับ จะให้ตลึงกันทั้งบางซะหน่อย หมด หมดกัน
:coolly-0018:​