• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยไปอู่เที่ยวนี้ต้องเอาออด๊าสสีน้ำตาลอมทองไปด้วยแล้ว

:coolly-0008::coolly-0008:ป่วยอ่ะ ทำไงดี สงสัยต้องหาทางแพร่เชื้อแล้ว:coolly-0028:

พวกเองทำเป็นดีใจกันมีอีกคันใกล้เสร็จจากอ่างทองเครื่องRB20เทอรโบ2835รุ่นใหม่ฝาสูบเต็มดอก+ประเก็นHKS+กล่องPOWER FC BY POR.จะลงมาจูนเร็วๆนี้ครับเพื่อวิ่ง31นี้ด้วย

แก้ไขล่าสุด:
HOTROD THAILAND

วันเสาร์ที่ 31 กค 2010

ช่าวกลางวันพบกับ งาน DRAG DAY PARTY

รุ่นการแข่งขัน
1 bracket 19.xx
2
bracket 18.xx
3
bracket 17.xx
4
bracket 16.xx
5
bracket 15.xx
6
bracket 14.xx
7
bracket 13.xx
8
street ขับหน้า
9 street ขับหลัง
10 street เขาturboเดิม
11 single cam under 1600 cc.
12 twin cam under 1600 cc.
13 street N/A
14 OPEN Unlimited...

-ข้อกำหนดรุ่นยาง ตั้งแต่รุ่น 8-13 ต้องให้ใช้ยาง Radial แท้ เท่านั้น ห้ามยาง soft compound เช่น Toyo 888 nitto555R dunlop02G

***** ค่าสมัคร 400 บาท ***** ทุกรุ่น

เริ่มการแข่งขัน ตั้งแต่ 12.00 น. เปิดซ้อม 10.00 น เป็นต้นไป

<!-- / message --><!-- sig -->

พวกเองทำเป็นดีใจกันมีอีกคันใกล้เสร็จจากอ่างทองเครื่องRB20เทอรโบ2835รุ่นใหม่ฝาสูบเต็มดอก+ประเก็นHKS+กล่องPOWER FC BY POR.จะลงมาจูนเร็วๆนี้ครับเพื่อวิ่ง31นี้ด้วย
:coolly-0022: กลัวใครไม่เป็นซะด้วยซิเรา:coolly-0022:

ไอหมีนัดให้เเล้วเร็วๆนี้เตรียมตัวให้พร้อมด้วย

และพี่เจมด้วย ที่จะแพร่โดยบ้วนน้ำลงขวด 31นี้ อิอิอิ:coolly-0010:

หึหึ

ไอเบสคนเเรก+ไอหมีรู่นพี่มันด้วย..555:coolly-0003:

[/CENTER]

หวัดคราวที่แล้วของพี่ัยังทำไรหมีไม่ได้เลยนะคับบบบ

โดนทั้งรุ่นพี่+รุ่นน้อง