• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมขอสารภาพทั้งหมดแล้วกันนะคับจะได้จบเรื่องจบราวซะปล.ผมเป็นร้อยตำรวจตรีคับสืบนอกเครื่องแบบ:coolly-0024:

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

ตอนขับออกมาพี่รวจยังยังไม่ไปจิงโจ้บอกอยู่ไม่ได้และเราไปกันก่อนดีก่า
พี่จิงโจ้พูดว่า เฮ้ยเรน แม่งตามมาเปล่าวะ:coolly-0023:

ตอนขับออกมาพี่รวจยังยังไม่ไปจิงโจ้บอกอยู่ไม่ได้และเราไปกันก่อนดีก่า
พี่จิงโจ้พูดว่า เฮ้ยเรน แม่งตามมาเปล่าวะ:coolly-0023:
ตรูไม่อยากไห้พวกนายสิบแม่งรู้ว่าตรูเล่นรถไอ้บ้า

พี่บอยโทษทีนะครับไม่ได้อยู่จะจบมีสอบครับ
พึ่งสอบเส็ดครับ:coolly-0007:

ว่าเมื่อเหมือนพี่เรนมีแนวโน้มเรื่องเบียงเบนทางเพศนะครับ:coolly-0040:
กำลังจะค้นพบตอนแก่นะครับพี่:coolly-0040:

แต่วันนั้นเรนบอกว่าเบสหล่ออ่ะ ถามเพื่อนเบสคัน DXก็ได้ :coolly-0007::coolly-0025:

ผมขอสารภาพทั้งหมดแล้วกันนะคับจะได้จบเรื่องจบราวซะปล.ผมเป็นร้อยตำรวจตรีคับสืบนอกเครื่องแบบ:coolly-0024:ลองถามน้าเอดูเคยเห็นบัตร
:coolly-0040: โม้ ตอนพี่รวจมาหน้าตาเหวือรับประทานเลยครับพี่น้อง มีการถามผมอีกว่าเฮ้ยเรนแม่งมากันทำไมวะ

ว่าเมื่อเหมือนพี่เรนมีแนวโน้มเรื่องเบียงเบนทางเพศนะครับ:coolly-0040:
กำลังจะค้นพบตอนแก่นะครับพี่:coolly-0040:
น่าจะเป็นตั้งแต่งมันเห็นเพื่อนเบสแน่

ร้อยตำรวจเอกจิงโจ้ HIPPOP รหัส402แมวเหมียว:coolly-0010::coolly-0010:

มีคนนึงเค้าบอกพี่ว่า เฮ้ยตำรวจ ดับเครื่องๆๆ ยังไม่ต้องไปดีกว่าไหม ตำรวจมา 55555 อย่างลนอ่ะใครนะ:coolly-0044::coolly-0010::coolly-0010:

พี่บอยโทษทีนะครับไม่ได้อยู่จะจบมีสอบครับ
พึ่งสอบเส็ดครับ:coolly-0007:
แค่มาผมก็ดีใจแล้วครับปล.ทำหน้าที่ของตัวเองไห้ดีที่สุดดีแล้วคับเพื่ออนาคตข้างหน้าขอบคุนมากคับ

แค่มาผมก็ดีใจแล้วครับปล.ทำหน้าที่ของตัวเองไห้ดีที่สุดดีแล้วคับเพื่ออนาคตข้างหน้าขอบคุนมากคับ
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0033::coolly-0033:

มีคนนึงเค้าบอกพี่ว่า เฮ้ยตำรวจ ดับเครื่องๆๆ ยังไม่ต้องไปดีกว่าไหม ตำรวจมา 55555 อย่างลนอ่ะใครนะ:coolly-0044::coolly-0010::coolly-0010:
ตุ๊ดที่ใส่แว่นใช่ไหมคับพี่:coolly-0028::coolly-0028:

ว่าแต่คุณตำรวจมาได้ไงอะครับ

ล้อเลียนเดี๋ยววันไหนส่งพวกฉลามบกไปอุ้มเลยถึงบ้าน:coolly-0004:
:coolly-0026: จับตัดหูต้มแก้มเหล้าให้หมดเลยถ้ามาอะ:coolly-0010::coolly-0010: