• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เก๋ พุ้งนี้ ผม ไป เปลี่ยนขาครัช กะ ปั้มครัส นะค้าบ งบ เท่าไหร่ อ่าพี่ ผมจะได้เตรียมไป 555 :coolly-0042:

พี่เก๋ พุ้งนี้ ผม ไป เปลี่ยนขาครัช กะ ปั้มครัส นะค้าบ งบ เท่าไหร่ อ่าพี่ ผมจะได้เตรียมไป 555 :coolly-0042:

เอ้ย ผิด ทำชุดใหญ่ อ่าพี่ ขอสัก 11 น้ะ 555

ซักบ่าย2.25น.ได้เปล่า

บ่าย 3 ได้ ป่ะค้าบ[/QUOTE]เร็วอีกนิดได้เปล่าเพราะ6โมงต้องออกเดินทางไปไดโน่:coolly-0017:

เพราะพี่จิงโจ้ต้องไปเดินสายไฟอีกนิดหน่อยและเปลี่ยนหัวเทียนที่ไดโน่ครับ+รถแร:coolly-0033:งจากภูธรต้องไปจูนpower fcด้วยครับ

เพราะพี่จิงโจ้ต้องไปเดินสายไฟอีกนิดหน่อยและเปลี่ยนหัวเทียนที่ไดโน่ครับ+รถแร:coolly-0033:งจากภูธรต้องไปจูนpower fcด้วยครับ

อ่าค้าบ :coolly-0045:

รถแรงเค้าไปจูนกันอีกแระ

แล้วช่วงล่างรถป๋มล่ะคับ

ประกาศอิม546พรุ่งนี้นำรถไปจูนด้วยครับเวลา20.00น:coolly-0003: