ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วพี่ตั๊มจะไม่เฉลยกะแนนเรยหรอคะ

ว่า งามใส้แปลว่าไร....

เดียวแนนช่วยวางยาคนอื่น

พี่ขับตามสบายเลยเดียวแนนฉีดน้ำเอง:redface: :redface:
เมื่อคืนเพิ่งเอา ยาlove ไปให้เก๋2กล่อง..:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วพี่ตั๊มจะไม่เฉลยกะแนนเรยหรอคะ

ว่า งามใส้แปลว่าไร....

เดียวแนนช่วยวางยาคนอื่น

พี่ขับตามสบายเลยเดียวแนนฉีดน้ำเอง:redface: :redface:

///.....ห้ามฉีดน้ำตลอดการ...///

เลี้ยงได้ไงล่ะ..:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:
ครั้งที่แล้วยังไม่ได้กินของ พีเก๋ + เป้ เลย
จายเย็นๆดิพี่...
เด๋วพาปายกินครัวแสวงเลยก้อได้...
เป็นไง...
ม่ายเหมือนคนที่ยังไม่ออกตัวหรอก...
อิ๊ อิ๊

ไอ max ขอบ 18-19 เนี่ย..ไม่ค่อยเจอ..
แต่เด็กอายุ 18-19 เจอประจำ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

พี่ 18- 19 เนี่ยมันเลยคุกมาแต่ว่าไม่ใช้จะพ้นคุกเสมอไปนะพี่อยากไปเที่ยวฮ่องกงก็ไม่บอกหนูเดี๋ยวหนูจัดให้พี่(แต่หนูว่าพี่ชอบแบบ 13-14-15มากกว่าไม่ใช้หรอ)

เสาร์นี้คงจะอิ่มน่าดู..ที่มีคนเลี้ยงข้าวหลายคน..:rolleyes:
เพราะได้กลิ่นไอของชัยชนะมาแต่ไกล..:boss: :boss:

:redface: :redface: :redface:
พี่เก๋ พี่ตั๊ม พี่อ๋อย จะเลี้ยงข้าวหรอคะ:redface: :redface: :redface:
ตกลง พี่ตั๊ม พี่อ๋อย กะ พี่วัฒน์ จะใจดีเลี้ยงข้าว ไปกินกันวันไหนดีหละพี่

กลิ่นไอแห้งชัยชนะมันมาเร็วและคงก็หมดกลิ่นก่อนวันเสาร์..
มันจะมีแต่กลิ่นไอแห่งความพ่ายแพ้เข้ามาแทน..555 :redface: :redface: :redface: :redface:

ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นถึงตัว

ฉีดน้ำ ฉีดน้ำ เราต้องฉีดให้ลื่นๆๆ พี่หนึ่งจะได้ทะลุ

สุดท้ายคนฉีดทะลุคนแรก

และถอยรถเข้าซองอย่างสงบ

ส่วนพี่หนึ่งรับที่สองไปครอง

พี่ 18- 19 เนี่ยมันเลยคุกมาแต่ว่าไม่ใช้จะพ้นคุกเสมอไปนะพี่อยากไปเที่ยวฮ่องกงก็ไม่บอกหนูเดี๋ยวหนูจัดให้พี่(แต่หนูว่าพี่ชอบแบบ 13-14-15มากกว่าไม่ใช้หรอ)

ตากอล์ฟชอบ..อิอิ..:sweet_kiss:

พี่ตั๊ม พี่อ๋อย ขา บอกแนนทีเถอะ งามใส้ แปลว่าไรหรอ

เดียวเค้าลบคำถากถางให้นะ

เนอะๆๆบอกเถอะ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

พี่ตั๊ม พี่อ๋อย ขา บอกแนนทีเถอะ งามใส้ แปลว่าไรหรอ

เดียวเค้าลบคำถากถางให้นะ

เนอะๆๆบอกเถอะ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
อ๋อย..เป็นคนบอกพี่คนแรกครับ..
อ๋อย..ให้คำตอบได้..:boss:

อืม...ดีจริงๆๆ:verwirrt:
ส่งมาเลยผมยอมทุกเรื่องง :burn: :burn: :burn:

หัดยอมรับความจริงซะบ้าง..:boss: :boss:

ถามผมก้อได้ครับถ้าอยากรู้....:verwirrt:
แต่..พี่ตั้มต้องเลี้ยงชุดใหญ่ก่อนนะครับ
พออิ่มแล้วจะบอกทุกอย่างที่อยากรู้

ถามผมก้อได้ครับถ้าอยากรู้....:verwirrt:
แต่..พี่ตั้มต้องเลี้ยงชุดใหญ่ก่อนนะครับ
พออิ่มแล้วจะบอกทุกอย่างที่อยากรู้
งี้ก้อเตรียมกินเลยอ่ะดิพี่...

งั้น เรา ก็ต้องเลี้ยง..
ที่ใช้คำว่าเรา..คือเรา2คน..
เพราะเราเป็น..ไอ้ขี้แพ้..555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

งั้น เรา ก็ต้องเลี้ยง..
ที่ใช้คำว่าเรา..คือเรา2คน..
เพราะเราเป็น..ไอ้ขี้แพ้..555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แพ้เป็น.พระ.ชนะเป็น.มาร.

เป้เป้.. พี่มีเพื่อนแพ้แล้วโว้ย..:biggrin:
งี้ทั้งหมดกี่มื้อแล้วอ่ะพี่...
1.เป้ 1มื้อ
2.พี่เก๋ 1มื้อ
3. และ 4.
ครายเป็นเจ้ามืออ่ะพี่
พี่ตั้ม กะ พี่อ๋อย
ไปตกลงกันแล้วกันครายจะเอามื้อไหน...

ปล.เป้ พร้อมเสียตังค์แว๊วววว

ไฟล์แนบ

6.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    6.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
งี้ทั้งหมดกี่มื้อแล้วอ่ะพี่...
1.เป้ 1มื้อ
2.พี่เก๋ 1มื้อ
3. และ 4.
ครายเป็นเจ้ามืออ่ะพี่
พี่ตั้ม กะ พี่อ๋อย
ไปตกลงกันแล้วกันครายจะเอามื้อไหน...

ปล.เป้ พร้อมเสียตังค์แว๊วววว
ขอเลี้ยงหนมครกนะ:augenrollen: